LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sợ thế . Biết nó giá 8 thì bán đi. Trc đây tôi mua szc giá 25 nó đạp 14 sau đó lên 80. Sợ thế thì bốc đất thôi chứ không mua nhà tậu xe từ ck như tôi đc

2 Likes

Em 27 lận bác :))

Đợt giảm giá này nhiều khi cũng là chiêu trò của mấy anh ấy để phrl thành công.

2 Likes

Giá cấm đầu 30% rồi. Đợi ra kqkd quý 1 thì hồi thôi. Nay chắc tăng trên 20đ

Mấy nay bận quá bac @kytd ạ . Chúc ace cuối tuần vui vẻ .

2 Likes

Cảm ơn bác! Buồn thối ruột :joy:

2 Likes

Nếu xét một cách toàn diện nếu chúng ta đã tìm đc cp mà mình đánh giá là tốt và . . . Để đầu tư dài hạn Thì nên mua khi giá đã xuống dưới hoặc bằng giá vốn mình mua . Làm đúng nguyên tắc ko mua khi giá lên đã quá cao mà ôm tiền . Đợi giá tốt . . . . .

1 Likes

Mình tin bác và công ty . Mấy hôm rồi mình bận quá với lại tắt bảng điện ko xem . Xem rồi . . . . Nay đặt vào thêm út giá tham chiếu bác ạ . Ae mình tính dài thì lo gì

2 Likes
  • Nó giảm mạnh quá, buồn chai lỳ cảm xúc
  • Buồn vì quá nhiều người mất mát
9 Likes

Hôm nay màu xanh tím tràn ngập thị trường. Chắc đáy rồi

1 Likes

haizz ko biết trần hay ko đây

1 Likes

Em cũng hô cho bạn bè mua vào; cũng phải động viên bạn bè suốt.
Trận này đánh quá khốc liệt

4 Likes

cam xuc LDG

1 Likes

hôm nay chỉ là trả điểm ngày hôm qua thôi, anh em cứ bình tĩnh, và đặc biệt phải nghi ngờ để thị trường nó còn đi lên đúng theo đồ thị =))))

3 Likes

Biến động chung của tt . Chứ đâu riêng ldg đâu . Nếu xác định dài hạn thì gia tăng . Mình cũng vậy đúng nguyên tắc xuống đủ để an toan vào . Con ko đúng nhìn hoặc vào vài k

2 Likes
  • Giá 14k em vẫn mua
  • Nhưng giá giảm mạnh quá, mất mát nhiều quá, chai lỳ cảm xúc.
4 Likes

nói thật là em sợ, nếu kết thúc phiên hôm nay trần chắc em phải giảm tỷ trọng tiếp. Em không tin là nó trần. Chả có lý do nào mà nó trần được, em nghi ngờ :((

1 Likes

Mình thì ko có thời gian xem bảng điện nhiều . Nên tâm lý có tý vững . Hiiii xác định vào là tính năm . Sáng nay nói thật bác vào mới cả con SCR còn LDG vào gia tăng thêm chút . Chào ae mình bận rồi khi nào rảnh lại lên buôn

4 Likes

mình cũng thế, làm bạn bè lỗ 1 nửa tiền wa là ngại

1 Likes

Tốt nhất giảm bớt 20-30% tỉ trọng đi bác. Lỡ xuống tbg tiếp, lên thì vẫn ăn ở số còn lại. Tui bữa h phải chơi vậy thui. Hết tiền mà tbg đang khá cao

1 Likes