LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mỗi ngày thông lão cho lãnh đạo và nhân viên LDG một bài; cho đến khi chán thì thôi

7 Likes

Việc đéo gì phải thông. Tự nó biết nó cần làm gì. Lãnh đạo mà ô phải thông nó mới sáng thì cty đó vứt mẹ nó đi. Tôi cũng đang cầm cổ phiếu của nó, tôi rất chán cty này rồi. Chỉ còn cách đợi nó lên đẩy con mẹ nó đi và cho nó biến khỏi danh mục đầu tư thôi. Chán quá chán

Thay vì tranh cãi với anh em cổ đông cùng chiến tuyến, sao bác ko hành động đi nhỉ, dù sao bác cũng đang đầu tư vào LDG và đang bị mất tiền, điều quan trọng giờ là cứ thử làm mọi cách để nó bớt giảm, cứ gửi mail cho bên LDG , 1 người gửi thì ko có giá trị, nhưng 1000 người gửi sẽ khác đó

3 Likes

Câu chuyện Con ếch leo lên đỉnh của một cái tháp

Có một đàn ếch thi xem ai có thể leo lên đỉnh của một cái tháp. Trò chơi bắt đầu, một nhóm ếch nhìn thấy tháp cao chót vót liền đưa ra nhiều ý kiến: “Thật sự quá là khó! Chúng ta chắc chắn không thể làm được!”," Ngọn tháp quá cao! Chúng ta làm sao mà thành công được chứ! " Nghe thấy vậy, nhiều con ếch đã bỏ cuộc.

Nhìn những con ếch vẫn tiếp tục leo lên, những con ếch ở dưới tiếp tục nói: “Thật sự là quá khó! Không một ai có thể trèo lên đỉnh tháp đâu …” Cứ như vậy hết lời này đến lời khác, càng ngày càng nhiều con ếch bỏ cuộc.

Nhưng có duy nhất một con ếch đã trèo lên được đỉnh tháp. Tất cả những con ếch khác đều muốn biết, vì sao mà nó có thể làm được như vậy?
Cuối cùng tất cả cùng hỏi con ếch đó lí do thắng cuộc, hóa ra nó là một con ếch bị điếc!

Đạo lý: Chúng ta không nên vì những câu phê bình, những câu nói tác động của người khác mà bị ảnh hưởng. Đừng vì một vài lời nói mà buông bỏ những cố gắng mình đang thực hiện.

2 Likes

Gửi cho nó mấy câu chửi chứ chả cần phải dậy nó làm cái đéo gì cả. Lãnh đạo 1 cty mà đợi cổ đông dạy thì sớm muộn cũng đéo trụ được và nên biến khỏi thị trường càng sớm càng tốt như thằng Quyết.

Thì bác gửi mấy câu chửi cho lãnh đạo LDG :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Nói như bác tôi bó tay, chúng ta làm để đạt được mục đích của mình chứ không phải để giải toả nỗi bực tức, còn chửi như bác thì giải quyết được điều gì

2 Likes

Tôi tin là rất nhiều cổ đông đang rất chán bọn Cty này và chỉ chờ hồi lên bán và cho nó biến như tôi. Hồi là điều sẽ xảy ra, ông chả cần phải khuyên cái lũ ấy nên làm gì. Nhưng sau đợt này NĐT sẽ tránh xa con LỜ ĐỜ này và sẽ không bao giờ quay lại. Chết cụ mày đi

e chỉ sợ, bán rồi thấy nó chạy lại lao vào FOmo thôi, 1 khi giá lên , bác bán thì mất trong 1 nốt nhạc thôi ak

1 Likes

ồ, lâu lắm mới thấy tham chiếu đầu phiên ::))))

1 Likes

Éo tin. Các người đừng hòng lừa dc tôi. Atc các người cho sàn tiếp chứ gì. Tất cả chỉ là dối trá. Tôi ko tin tôi ko tin

2 Likes

Tôi ko tin, tôi ko nghe, tôi ko biết những gì em đang tâm lừa dối :))))

Sau 14h15 mới nói chuyện nhé; còn giá hiện tại chẳng nói lên được điều gì.

1 Likes

lâu lắm mới nhìn thấy màu xanh, xúc động quá

Chào ace cd LFG

2 Likes

Ceo dig l14 bị cắt margin. Chiều nó đổ sàn ra bán. Bán dig ceo l14 ko dc thì nó bán ldg. 10 cây sàn lại trước mặt :))

Nhỏ lẻ chúng em cũng chỉ đủ sức đu theo vài ngàn thôi để mong kiếm hộp sữa nuôi con. Mong là mấy anh dơ cao đánh khẽ. Đhcđ lần 2 hứa sẽ vote cho các anh phrl giá 12

1 Likes

Tháng nữa thì nó giá 8 cmnr :))

1 Likes

Ceo dig call margin hết rồi. Giờ cắt là đúng . Giá rẻ như này không cắt nhỏ lẻ vay margin cướp hàng hết của lái à. Dấu hiệu đáy rồi đó. Sau chuỗi cắt margin là chuỗi xanh tím xuất hiện

1 Likes

Sáng sớm thấy có bác lên chửi bới um sùm thì chắc đáy cũng đâu đây rồi. Sáng nay xanh để bác nào bán thì bán. Chứ tình hình này thì phải 2:45pm mới biết được.