LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tháng 6 bác có vào SG họp đhcđ k, mời bác ly cf .

3 Likes

Phải phân tích cho a Hưng hiểu lí lẽ; tham éo gì vài đồng lẻ của cđ
Cp lên cao được rất nhiều thứ, uy tín cá nhân, lãnh đạo tập đoàn lớn, huy động vốn dễ và có uy tín là có tất cả, tiền bạc danh vọng

1 Likes

Để em xem thế nào đã, cũng nhiều việc chưa chắc em đi được

2 Likes

Chiều giờ tính nói câu giống bác mà sợ bác kytd buồn. Thấy bác kytd rất tâm huyết cho cái thread này

3 Likes
  • Nói thật vs các bác, LDG tuy e mua đọc kĩ, tìm hiểu cũng khá kĩ nhưng vẫn phải theo dõi thường xuyên, nó ko như VNM, VIC, MSN,… họp đhcđ hay ko kệ cha chúng mày, vì mấy ông lớn này qui củ rồi, nhiều tay to, tổ chức giám sát rồi
  • Còn ông LDG này, cảm giác như vàng trong rừng núi; vớ vấn đang đãi vàng; có thằng đến cướp hãi lắm
4 Likes

Bác có đang làm add hay ở trong room nào của LDG k nhỉ

Mình ko, đầu tư tự phát; nên đây phân tích chém gió; trao đổi học thuật; để ae cùng hiểu về LDG hơn, móc ra cái tốt, cái xấu của LDG từ đó ae đồng tâm giữ thôi.

3 Likes

Vào đấy bác đấm vỡ mồm thằng Hưng được em gửi ít tiền cafe

Mỗi ngày bay 1 cục mà cứ như k :)) chán của chán rùi bác ạ

Bác nào rành cho em hỏi chút là giá bán công bố cụ thể rồi nhưng đến khi bàn giao giá mặt bằng chung tăng thì có được bán với giá cao hơn không nhì?

Tình trạng này có phải do họ làm ăn láo hay lừa đảo gì đâu mà trách họ được, mệnh bản thân không qua mệnh dòng họ, mệnh dòng họ ko qua mệnh xóm làng, mệnh xóm không qua mệnh đất nước. Cả đất nước chiến tranh dân chịu khổ, qua cơn bão đạn mới thấy mặt trời!
Anh em hãy vững tin, tôi đi trước đây!
P/s: đấy là ngta nói thế chứ tôi vẫn lì mặt ở lại thôi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Anh em nào đi thì Cún có mấy nghìn cp gửi các anh cầm đi ké cho vui ạ :))

1 Likes

Haiz! Ai cũng đổ cho số trời. Ko biết bác có đọc cái mail e viết gửi cho cty ko nữa.

• Đã kí hợp đồng thì theo hợp đồng chứ. Trừ phi chơi bẩn phá vỡ hợp đồng bồi thường hợp đồng ko bán nữa
  • Bđs giá công bố là vậy, khi hỏi mua lại bán giá khác đó
1 Likes

Bác định cho uống cà phê trong phòng tạm giam chăng??

1 Likes

Thôi đóng app, ko vào topic cả tuần đi các bác :))) giai đoạn khó khăn. Chửi đổng c ■■■ mẹ lên cho nhẹ đầu :joy:

Jun đất mà về 12k, SAM mua luôn công ty, khỏi cần mua PHRL để hạn chế chuyển nhượng.

hình ảnh

2 Likes

Mày bị ấm đầu à? Đ ịt mẹ lẹt đẹt 13 k khéo nay xuống 12 mà mày mơ 60X? Mày nói tốt cho thằng HƯng làm đéo gì? ■■■ mẹ 2 năm nữa cũng đéo có cái giá đó đâu. Tao sợ hết năm nay đéo mẹ mới kéo lên nổi 20.X Tao đang rất chán cái cty l ồn này rồi

Thường đã kí HĐMB rồi thì giá ko đổi, trừ mấy cái hđ thỏa thuận góp vốn với cọc thì hay dính vụ này.
Mà lắm khi kí xong HĐMB mà 5-3nam vẫn chưa thấy nhà😂. Rồi lắm khi nhận nhà 5-3n sau chưa có sổ vì CĐT đem sổ cắm bank😂.

2 Likes