LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG đang dính vụ “tin đồn” Em nó cũng về gần hỗ trợ 12 rồi Cũng tuỳ thuộc vào việc giải chấp nữa Ngưỡng 8-10 khó thủng
PS: @Jean

1 Likes

Tin đồn gì vậy bác??

1 Likes

Tin chiều nay bác cm đó, chủ tịch thổi giá cp-nói cp sẽ về mệnh mà cũng bảo là thổi

3 Likes

145 người đang xem pic này, chắc nhiều bác tâm trạng, ko ngủ được.

3 Likes
  • Mai hồi thôi, hôm nay lực đỡ giá rất mạnh; xuất hiện nến bia mộ sau 4-5 cây nến đỏ và thân nến lớn
  • xấu nhất hỗ trợ mạnh là 11,2k, sau đó là mệnh giá
2 Likes

APS ra công văn chấn an nhà đầu tư
JDJ đky mua 2tr cổ
DXG đky mua 5tr cổ
ASM đky mua 7tr cổ
Gex đky mua 10tr cổ
Tvc mua 10tr cổ
Đã có rất nhiều biệt đội giải cứu xuất hiện nhưng vẫn chưa thấy LDG đâu, có chút buồn !

3 Likes

Thất vọng chứ buồn gì
Sai lầm khi nghĩ bọn lãnh đạo sẽ chú tâm phát triển doanh nghiệp

1 Likes

Quan trọng nhất bây h vẫn là tin kqkd quý 1 ldg. CII Ln sau thuế hơn 600 tỏi rồi, mai trần xs khá cao

3 Likes

Vậy mai đồng loạt khởi nghĩa trần rồi

1 Likes
  • Em ở HN, chứ ở SG; lao thẳng lên trụ sở cty LDG hỏi thăm a Hưng a Khang làm ăn ntn mà cp giảm mạnh vậy
  • Lãnh đạo mong muốn phrl giá 12k cứ thoải mái, cứ làm cho cp tăng :smile:
4 Likes

DRH leak được tin Ln kéo sàn sang gần trần trong mấy phút cuối Atc. Bởi vậy chứng việc giá trong ngắn hạn cũng chưa phản ánh được gì, làm trò đx hết.

3 Likes
  • Mấy ông ko chịu đỡ giá cp cty; chứ mấy thằng luis nhân kéo láo; tăng 65 lần, với 8,5 lần trong nháy mắt mới là làm giá
  • Chứ đỡ giá cp ở mức giá hợp lí vs nội tại cty ai bảo là làm giá
2 Likes

Ăn theo BCTC thế ra LDG Q1 âm sấp mặt à?

Em thấy bác cũng khá kinh nghiệm mà còn nói thế này thì chắc tất cả đều chán lắm r, đáy rất gần r bác

4 Likes

Chán mà, nó vượt quá dự tính của mình là 14,xx hôm qua bắt quả đáy giá 14k; biết là bắt hớ

1 Likes

Cái high intela đang bàn giao sao âm được bác. Ln nhiều hoặc ít thôi

2 Likes

Sài gòn intela

2 Likes

PHRL giá 12 (tương được giá 13 sau chia cổ tức) và 1 năm ko được giao dịch. Vậy mà các con giời hôm nay vẫn bán được mới lạ.

2 Likes

Ok bác

1 Likes
  • Ae ở sài gòn nên đến cty LDG hỏi thăm lãnh đạo cty xem cty làm ăn ntn; chúng ta là ông chủ nhỏ; cứ lên hỏi thăm lân la xem họ làm ăn ntn
  • ae cầm ít thì lười chứ cầm 100k cp trở lên phải đi mạnh, tiền của mình giảm từ 23 về 13 chẳng mất mịa nó con ô tô ngon rồi sao
  • Ra quán ăn mất vài đồng còn cãi nhau bỏ mịa ra; mất tiền tỷ nhưng ae vẫn bình chân quá :smile:
5 Likes