LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cũng chẳng phải đẹp gì, ko có lợi đời nào nó mua? Giảm quá không mua thằng Tây Lông nó mua hết, chiếm quyền chi phối dần thì bỏ cụ.

3 Likes

Có phải mỗi LDG sàn đâu mà các cụ cứ nhốn nháo hết cả lên. Bđs bị đạp tang thương cả họ. Lỗi do lãnh đạo?

1 Likes

CP không gỡ nhanh nó sàn vài phiên nữa tây lông nó mua hết các Cty lúc đó nó muốn làm gì thì làm ,các nhỏ lẻ nó cho ra đê hoặc nhảy cầu hết

Ko có đâu cụ. Trừ phi nó có sẵn kế hoạch thâu tóm và móc ngoéo với dân tài chính bản địa. Chứ nó ko liều đến mức nhảy vào chiếm quyền control dn VN đâu. Rủi ro cực kỳ…

Nể bác nhất. Cậm cụi múc, mình thì ko múc từng phiên. Mình có mốc nhất định

2 Likes

Cụ ấy múc liên tục càng xuống càng múc, tôi quá nể luôn

3 Likes

Pic này tôi vào sau. Nhưng thấy đa số ae loss nhưng tinh thần lạc quan. Điều đó đáng trân trọng.

3 Likes

DXG, ASM, GEX đăng ký mua vào CP trong lúc thị trường hoảng loạn, nước ngoài cũng liên tục mua vào. Đầu tư sáng suốt là ở đây chứ đâu

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/04/trung-tuong-to-an-xo-bo-cong-an-dang-ra-soat-doi-tuong-tung-tin-don-that-thiet-anh-huong-moi-truong-dau-tu-4260-956452.htm

Làm trong sạch thị trường là tốt

1 Likes

Điều đấy rất xa xỉ… :rofl:

2 Likes

Khó nhưng vẫn phải làm thôi, sẽ sạch dần dần, ít nhất là ko có hiện tượng làm giá mạnh và lộ liễu như trước đây, làm Nhà đầu tư trở tay không kịp

Các bác thủ lĩnh cho chúng em chỉ thị về việc “Nhật _ Pháp bắn nhau và hành động của chúng ta” đi: bán chờ đáy, giữ nguyên hay mua thêm ngay?

2 Likes

Sau 14h ngày mai là mua được bác à

3 Likes

Vậy lại chờ xuống 7k; xuống dưới 10k thì bán ko mua lại nữa

1 Likes

Cp vận động theo hình cây thông noel dù tốt cũng bán; nó chỉ thể hiện 1 điều thực sự có vấn đề

2 Likes

Mất 2 năm để về mệnh; rồi chưa đến 1 năm để dưới mệnh xđ vứt

4 Likes

Ngay cả sjf còn sập ko về dưới mệnh nếu LDG về dưới mệnh bán vứt; ko mua lại

3 Likes

Dưới mệnh là điều cấm kị; nó là vốn ban đầu còn ko giữ được thì mua làm gì; chẳng phải cp bị làm giá đẩy lên vô lí sao??

2 Likes

LDG mất 2 năm để về mệnh, chưa đến 6 tháng thì dưới mệnh giá thì ko chấp nhận được; cp như vậy là cp làm giá láo, ảo

4 Likes

Mốc 10k rất cấm kị; biến cố rất xấu mới được về dưới 10k.
Chứ LDG giá trị thật có về dưới 10k, thì ko chấp nhận được; khác gì bảo DIG về 25k; CEO về 12k

6 Likes