LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mấy ông chim lợn nhiều cũng tổn thọ đấy, suốt ngày nghĩ cách vặt người ta được ít đồng :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Đã bao h chim lợn đâu :). Vẫn hành động theo KB1 thôi. Nếu về đc 15 thì tốt? Không phải mơ về 15 để mua mà về giá đó để theo kịch bản sẽ up mạnh về 4x và tốt nữa 5x

nói có sai đâu…bọn bất nhân lùa gà vào để chết thay cho chúng đầy dẫy các diễn đàn, bọn nó mồm cứ nói là đầu tư dài hạn nhưng những người đầu tư dài hạn họ không ngày nào cũng lên các diễn đàn hô hào đâu…

Bác nói thế ko đúng đâu, ko có các anh em hô hào thì một số cổ đông cũng bán giá sàn từ tuần trước rồi

Thế bác đi chim lợn giá cp LDG ở các pic ng ta đang nói về nội tại DN làm gì thế? Bác thật là tốt bụng ghê ! Hihi

Chắc chắn 1000% là bác đã bán hay short và đang canh cover lạinên không có thời guan đọc xem bg ta đang bình gì mà chỉ nhảy vào chim lợn …hihi

Mà đâu phải mình bác đâu , như bác nhiều lắm xưa giờ! Hihi

1 Likes

Em xóa app rồi. Giờ tập trung ăn tết. Vài tháng nữa vào xem em nó thế nào.
Không rơi 1 cổ nào.

Mai nữa là thị trường hồi lại !
Tiền rút bửa giờ do các tổ chức rút về lo tết, BB & nhỏ lẻ trả margin, bà con thủ thế qua tết mới vào ! Năm nào tết cũng hầu như thế cả bác ơi

bác ạ,chim lợn hay chim heo gì nó cũng không làm chết ại cả, nó chỉ cảnh tỉnh những nhà đầu tư thiếu kinh nghiệm bị bọn được gọi là… loại chim thất đức ,mỗi lần hót là khối gia đình tan gia bại sản…ôm nợ nần…ai không nghe chim lợn mua giá xanh hôm nay coi như mất gần 10% đó a…xót lắm

Các bác toàn trade t+ nhỉ !

Năm nay là năm của LDG, nhiều nhóm cũng đang canh em nó lắm vì em rẻ nhất trong dòng bđs tầm trung !

Mình luôn kỳ vọng LDG vào cùng group với DXG, KDH, NLG xưa giờ và năm nay kỳ vọng em thật sự gia nhập nhóm này

1 Likes

Mình cũng cầm LDG, nắm cổ đất. Nhưng ko khen nữa. Chửi thật lực. Cho rũ hết đi, ai tin thì cầm.

Chứ các bác chim lợn để bán giá 28- 30 thì sao nhỉ?
Rất nhiều bác Bán xong lại mong cho giá cực rẻ để làm vòng mới lời nhanh , lời nhiều hơn buôn ma tuý ! Tham thì cũng chừa ng khác tham với chứ! Hihi

Hihi…giờ dạo quanh các pic LDG thấy các “ cao thủ vỏ lâm của LDG “ mới khen nội tại ngon lành , kỳ vọng 40-50 …mà hôm nay bán sạch rồi đổi sang toàn bi quan nghe toàn kêu “ xuống xuống” nghe vui ghe! Hihi

thôi bác nói cố làm gì, mọi người sẽ tự hiểu, thực tế đâu xa ngay hôm nay mà không nghe chim lợn đu giá xanh mất gần 10% rồi đó không ít đâu chưa kể T3 hàng về nhé…buy nhé.

Mai down xuống xíu nữa rũ hết mấy ông T+ bữa bắt đáy về là đúng bài rồi. Làm gì có vụ nay tăng cho mạnh để mai mấy ông bắt đáy xả vào đầu mấy thằng lái, đâu dễ ăn vậy được. Bắt tuần trước Tết như này là đẹp nhất rồi

2 Likes

Các bác bán hết đi
Mai mình canh mua thêm giá SÀN !

Kỳ vọng em vào chung nhóm DXG, KDH & NLG ! Hihi

Hôm nay có mỗi mình mình vẫn lạc quan LDG thôi nhỉ! Vui

tạo đáy W rồi lên dần thôi

khi mà cổ Vin còn xuống, SSI còn sàn thì đừng nghĩ nhiều! Lạc quan thận trọng thôi các cổ đông LDG nhé!

5 Likes

Thị trường giờ cứ nhìn vào FLC mà ra chiêu, nếu FLC chưa sàn thì có nghĩa là còn phải chỉnh vì còn nhiều cái đầu nóng. Khi thị trường chỉnh thì cổ xấu tốt cũng chết tuốt, nhưng lại là cơ hội cho anh chị em cầm tiền. Hôm trước đọc bài bác Heihei nên sáng nay em chủ động cắt 50% cổ, có tiền rồi nhìn thấy hàng sale off la liệt luôn, thích nhặt cái gì thì nhặt, cover được cả hàng của mình bán ra trong phiên. Chốt lời chưa bao giờ sai, nhưng biết cắt lỗ mới có tiền để chiến tiếp

Đơn giản là trần mua sàn bán là nghèo thôi, 90% nhà đầu tư thua lỗ vì đầu tư theo cảm xúc, khi thị trường giảm vài phiên lại mang tâm lý bi quan kết hợp thêm lũ chim lợn cứ gieo rắc tâm lý sợ hãi thế là đè ra bán, rồi đè nhau mua trần cho mà xem

Cứ ra ra vào vào phát mệt, hold đó cho đến 3x có phải khoẻ đỡ tổn thọ ko, khi nhìn ra tiềm năng của nó rồi thì bận tâm gì vài ba line