LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Haha, LDG target 6x thì đâu cũng là đáy

5 Likes

:+1::+1::+1:

1 Likes

Đoạn này thị trường bull trap thôi. Thấy Tím chớ vội mừng. Chờ T+3 cp mua hôm nya vè Tk đã. Dự là qua dịp nghỉ lễ 30/4 và 1/5 mới hồi được chắc chắn

1 Likes

Tôi 23 đây chết cóng. Vẫn cố thở

1 Likes

húc

Khó lắm, chỉ cần em ý giá 29-32 là ok lắm rồi

2 Likes

TOP của cp LDG đông vui nhất. Nay mình chuẩn bị tiền sẵn chờ mà em ý ứ chịu sàn. Thôi cứ dự phòng vậy.

1 Likes

Mình mới 30k thôi. Cũng đã cơ cấu dành ra 10k cp LDG nữa. Thấy xuống tầm 12.6 thì mới mua vào còn lên thì thôi. Vì còn đồng hành cùng CII,CEO,AMD,GEX

2 Likes

lãnh đạo thì kiểu gì cũng chuyển giá và lợi nhuận qua cty con. Anh em phải tập hợp đủ 5% nói chuyện cơ mới được

3 Likes

Cảm ơn bạn, mình không đủ tiền bạn ạ. Quá tải rồi. Vẫn biết DIG là tiềm năng nhưng ngại nhất ông Him Lam không chung thủy toàn bán ào ạt gây sốc giá.

3 Likes

Cổ đông lớn ở đây còn chưa thông qua việc cho mua giá 12 mà ai dám đánh lên? :sunglasses:

7 Likes

Cám ơn ae. Nay e múc dc 200k vph. 100k ldg thị trường phải có kẻ sợ hãi ta mới mua dc giá nay

3 Likes

Kể cả là bull, tôi hnay T0 100% cổ, cầm lượng cổ phiếu có giá 12 quá ngon rồi, cho dù t3 hàng về có âm tôi vẫn còn 100% lương khô đảo T ngày hôm nay để vào tbg. Tôi dễ hơn bác vì bạch thủ có 1 mình LDG.

3 Likes

Đã là đà đẩy hàng voll to thì cứ LDG mà chơi

• Bác giá vốn hiện tại khác gì 12k đâu; lại có ưu thế T+0 thì lo gì đâu.
5 Likes

Lợi thế của đông tiền luôn làm chủ được cuộc chơi. KKK

5 Likes
1 Likes

Ngày mai chắc chạy lại rồi, chúc mừng anh em mua được giá 11.95

2 Likes

Cả CEO lẫn DIG như nhau hết, thêm con L14 toàn hàng đầu cơ bơm thổi

Giá 17 chào các bác nhé. Hết đạn k ôm thêm được quả là đáng tiếc…

3 Likes