LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Chào ace cổ đông LDG . Hôm nay thì đã có rất nhiều ace ăn 13% hôm nay em cũng nhặt đc gọi là tý 12.3 đặt giá bỏ đấy bận ko để ý . Và bây giờ là . . . .

2 Likes

Và bây giờ đợi T3 về Bán à :))

1 Likes

Đường còn dài lắm ace ạ, cứ đợi nhau ở 2025-2028 đi

Xem ông nào đến được đích

3 Likes

Ko bạn nhé 27 còn ko bán giá này thì nhặt thêm . Mình cũng giao lưu pic lâu rồi . Bác ko để ý ah . Mình mua để đấy năm 2025 nhé .

5 Likes

Đợt này tt giảm khốc liệt thật. Bác Kytd thủ lĩnh giúp a em vượt qua đoạn này.

5 Likes
  • Tầm giờ chắc cũng xác lập đáy mới và rũ bỏ khá sạch sẽ rồi.
  • Thông tin về LDG ae cơ bản nắm vững hết rồi; chờ đại hội và bctc quí 1 thì mổ sẻ tiếp
  • Cá nhân em thấy tầm giờ ae thỉnh thoảng lên chia sẻ thôi. Chia sẻ nhiều thu hút ae mới, máu quá đẩy LDG tăng nóng thì ko bền, từ đáy tăng được 50% nhanh quá bán như phá mả đó
7 Likes

Cứ thị trường sập tôi lại mua một ít LDG làm vốn lấy vợ

2 Likes

oki Bác trêu tý thôi mà ! Đây cũng toàn Ae mua 2x mà ! Tôi đây còn 29 Hà nội chào anh em :))

4 Likes

bão giải chấp nó là nhân tạo của hệ thống tạo ra. Nhưng nó cũng cho thấy sự thực là máu cờ bạc trên thị trường phải trả giá đắt.
Việc chính yếu phải học cách giơ khiên đỡ trận mưa tên. Và đỡ được đòi hỏi phải cực kì thành thục, có nghề, như phản ứng bản năng vậy.

7 Likes

Q1 dự lãi bao nhiêu bác

1 Likes

tưởng 29 + 12 thì cũng tbg được về 20 rồi chứ.

3 Likes

Đã có bctc đâu bác, theo e chờ thi công xong móng LDG sky và phát hành giá 12k mới tăng đc

3 Likes

Đủ trên 5% chưa bác @Spartan ?

2 Likes

nguyên tắc luôn dưới 5%. Đợt rồi chỉ có mục đích duy nhất trung bình giá xuống 13.5, để công bằng với đội mua giá 12 tới đây… Có thể coi là món quà của service vì trước đó đã phải mua giá +++

4 Likes

em từ 29 về đến 23 thui. hôm trc mua giá 17.05 là hết sạch luôn rồi

3 Likes

Bác nhận định chuẩn, như HDC phải hoãn PHRL đó thôi. Cho nên cũng phải có kế hoạch đề phòng củi lửa.

1 Likes

Tạo lập đập quả này hơi quá tay. Mình trong group HDC bấy lâu nay ko phải do mình chơi HDC đâu. Nhưng group này theo đánh giá là nội tại tốt, blđ có tâm, cổ đông đồng lòng, kinh doanh ổn, số má ko bơm thổi. Rất đáng học hỏi. Còn mấy phiên vừa rồi cũng bị vạ lây đạp sàn chỉ có 1 lý do duy nhất là tạo lập nhúng tay vào.

2 Likes
  • Ldg vẫn phát hành riêng lẻ thôi, giá 100k và giá 12k nó khác nhau rất nhiều
  • Thực tế chỉ ae giá vốn 2x ko thích phát hành riêng lẻ giá 12k; còn 1x thích quá, coi như mua bảo hiểm ko mất tiền giá 13k trc trả cổ tức
3 Likes

Mua sớm 1 phiên 12.8 95% margin nên hôm nay giá sàn chỉ ngồi tiếc.

Đánh trung và dài hạn mà dùng margin là tự sát đó cụ.

2 Likes