LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tôi dám khẳng định 80% là thành công phrl giá 12k nếu cđ thông qua
Tôi có 1440 tỷ cũng mua giá 12k

4 Likes

Vậy là không có phrl nữa à bác. Chả nhẽ pht cho cổ đông hiện hữu

2 Likes

Ủng hộ việc phrl giá 12. Tôi đã nói ngay từ đầu và vận động anh em ủng hộ. Chỉ có vậy ldg mới tăng mạnh đc

4 Likes

Ủy quyền cho anh Hưng bằng cách nào bác ui. Hướng dẫn tôi với.

2 Likes

Mình có cổ tức 7% của 2019 :sunglasses:

Chờ chương trình chi tiết bác nhé

1 Likes

phải giữ mới có, chứ bán ko giữ lại đâu?mình giữ NAB đến tháng 5 bán nhưng cổ tức 2019-2020 nó ko cho…ko biết nó làm thế có đúng ko nhỉ?

7% này sẽ thông báo lúc chốt quyền mà bác, bác nắm dài hạn là có, chứ k phải theo danh sách 9/3 đâu

1 Likes

Cổ tức 2019 là 7%. Kế hoạch chia ln 2021 kiểu gì chả có cổ tức vậy là tầm 14% cổ tức của 2 năm. Giá 14 . Oh no ngon gấp 2 lần gửi tiết kiệm.

1 Likes

Vẫn chưa mở họp online bác à

1 Likes

Khi nào có tin gì thì up luôn nhé để anh em cùng biết.

2 Likes

Gửi đến mail trên thông báo đại hội lần 2 bác

1 Likes

thanks, múc đi

Có một số anh em không còn tiền để mua giá 12 đâu.
Ngoài ra PHRL có cái hay là cổ đông hiện hữu, kể cả anh H ko phải bỏ tiền túi ra mua nữa, lại có vốn sử dụng ngay.
Cổ phiếu PHRL cũng bị lock up, nên cổ đông chiến lược không còn cửa gì ngoài giám sát chặt chẽ để book lãi tốt nhất.

3 Likes

Phrl 120te cổ . Như vậy ldg về 1 mối. Nó sẽ chuyên nghiệp hơn và dn sẽ có thêm big boy đồng hành . Thêm nguồn vốn. Như vậy là tốt cho tất cả chúng ta. Khi ldg tốt lên thig cả big boy cả nhỏ lẻ đều hưởng lợi. Nó không còn mâu thuẫn lợi ích nữa nên sẽ không còn cảnh tranh nhau úp bô lên đầu nhau nữa. Chỉ cần nắm giữ thì hàng năm cổ tức và ln đủ làm hài lòng nhà đầu tư khi đó giá cp lên . Ai muốn bán giá cao vẫn sẽ có người khác sẵn lòng mua. Vì vậy đó là bền vững chứ không phải cảnh rình úp bô lên đầu nhau

3 Likes

Ok mình sẽ gửi

1 Likes

Nay LDG hông xuống nên mình hông mua, cứ xuống 12-13 là mua thêm đồng hành lâu dài cùng anh em

1 Likes

Nhìn cái mẹt thằng tây mà ghét, phiên nay nó lại xả 521k cp LDG, chiếm 25% khối lượng mua

4 Likes

Mình nhỏ lẻ nhưng xác định đầu tư lâu dài mua trước Tết 14 đã 2 vòng bây giờ quay về 14… lần 3 không thành công nghỉ luôn… kakak

1 Likes