LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Lúc thấy ngon nhất là lúc leo đỉnh. Dòng phân lãi đột biến do gom nvl giá rẻ lúc oil dưới 50 giờ lôi đống tồn kho đó ra sx hết thì ln đột biến. Bây giờ oil 105.đống nvl lại tồn kho giá cao. Song mai này giá phân lại quay đầu thì . Nvl giá cao + giá phân hạ = biên lợi nhuận sụt giảm mạnh. Tôi mua dpm lúc giá 20 cơ chứ tầm này hô phân thì sẽ bị úp bô đại pháp. Hô hào tầm này là kẹt hàng. Chứ người thông minh họ cũng hiểu hô anh em tầm này nếu lãi anh em chả cho đồng nào. Nếu lỗ thì anh em lại đào mả tổ ra chửi. Thế nên ai hô hào phân lúc này thì chỉ là đội kẹt hàng ở đỉnh mà thôi. Lỡ kẹt chờ phân rơi thì trung bình giá là thắng , khỏi cần hô anh em nhảy vô đu đỉnh làm gì

3 Likes

Mỗi ngày xanh nhẹ 1 2% là vui. Còn tím là còn chết nhá

1 Likes

Con hàng LDG này mẫn cảm với thị trường thật :))) tt nhích nhẹ là nó nhích cả đoạn. Chẳng có tí chính kiến nào

Chúc bác may mắn. Vì bác may thì em cũng may

Ae chuẩn bị hành lý đi du lịch chưa :v

hoàn thành sứ mệnh cao cả. Giờ có thể yên tâm tập trung cho LDG :smiley: :smiley: :smiley:

6 Likes

Anh Hưng tặng quà cho CĐ trước nghỉ lễ.

2 Likes

Hãy ủy quyền cho anh Hưng để anh ấy có động lực thường xuyên tặng quà cho cổ đông :grinning: :grinning: :grinning:

4 Likes
  • Buôn tài ko bằng dài vốn; bắt đáy ngon quá
2 Likes

e vừa bắt 2k

2 Likes

:pleading_face:

1 Likes

Cuối tuần có thời gian rảnh, em đi chụp hình Viva City, Viva Park, KCN Giang Điền hầu các bác.

2 khu này khá gần các cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết (đang hoàn thành); Biên Hoà - Vũng Tàu (sắp khởi công).

Tầm nhìn lãnh đạo tốt, chỉ cần đạo đức tốt nữa là được.

11 Likes

ủa, bữa nay lên mà các bác ko cãi lộn nữa à ;))))

Pháo binh đã hoàn thành nhiệm vụ, yên tâm nghỉ ngơi 30/4 đầy ý nghĩa :smiley:

8 Likes

Quả ATC uy tín quá các bác ạ

4 Likes

sau 30/4 còn 1/6 và 19/8, 2/9 nữa bác cố dàn pháo ra cho a em ăn lễ nó ngon nhé ;)))

3 Likes

Bác Có Mail moi hop lần 2 chưa ?

1 Likes

Chưa đâu em thấy ghê ghê ! Giống hôm bữa ATC kéo quả tím xong lại xả phát :))

Vẫn chưa; sang tuần gửi mail hỏi thôi

1 Likes

Thế Pháo bắn xong đã rút ra chưa Bác :)) Sau ném cho 2 quả Bom như bên Hiroshima và Nagasaki là nhanh gọn đỡ mất công sức Bác @Spartan

1 Likes