LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

pháo binh một số mặt trận được lệnh rút mà, riêng LDG thì được tăng cường :sunglasses:

7 Likes

FLC có game CT đi tù.
LDG có game thay TGĐ.
Game nào thấy cũng hay.

2 Likes

Chung suy nghĩ với bác luôn. Từ giờ tới thứ 4 chắc sẽ có nhiều cuộc tranh luận đây :smiley:

bác tranh thủ đi chụp up cho ae biết nhé, tks bác

1 Likes

Nay với về giá vốn :smiley:

1 Likes
  • Bác bắt đáy cũng mạnh tay đó nhỉ??
2 Likes

Chúc các cổ đông LDG nghỉ lễ vui vẻ, hạnh phúc bên bạn bè và người thân. Bờ đã khá gần rồi!

2 Likes

Ngon quá còn gì ! Em đây phải 10 cây CEO ms về dc ! Vẫn Ngoài Côn Đảo :((

2 Likes

Đánh đông dẹp bắc ở đâu cũng muốn tích sản về cho LDG, để build con trùn đất này nhanh lên Rồng. Chứ ai cũng chỉ nhăm nhe ăn cắp ăn trộm thì nó không lớn nổi.
Chân thành mà nói thì cổ đông LDG quá nhiệt huyết, quá dễ thương. Anh H. đợt này cũng đã quyết liệt thay tướng, cam kết lợi nhuận cao 2022 cho cổ đông.
Qua đây mới thấy TTCK không chỉ là thị trường của kì vọng, mà còn là thị trường của quan hệ cổ đông, công chúng. Chủ doanh nghiệp nào biết tận dụng điều ấy sẽ thắng. Và có vẻ lợi thế đang nghiêng về phía Nam.

10 Likes

Bác hỏi luôn khu Viva city giờ bán thứ cấp giá bao nhiêu luôn nhé bác

2 Likes
  • Bác chơi thế là đẹp đó; còn hơn nhiều cđ LDG mong nó lên giá bán nó đi để xây dựng chỗ khác.
5 Likes

hiểu rõ từ hồi chúng ta bị úp bô đợt trước Tết mà. Nên trọng pháo vừa tung vào đợt này có nhiệm vụ làm ngược lại đó.
Có đi cũng phải có lại chứ. Vì thích đi dài với các cổ đông dễ thương LDG hơn. :smiley:

9 Likes

từ đợt trước tết kẹp giá 27. trung bình giá e đã về đc 17 huhuuuu

4 Likes

:disappointed:

giá này đẹp rồi em, kiểu gì cuối năm cũng phải x2 :d

2 Likes

Nghỉ lễ vui vẻ! Chúc a chủ tịch Hưng sức khoẻ và quan tâm cổ đông nhiều hơn nữa!

2 Likes

Vâng e vẫn miệt mài tbg tiếp ạ

2 Likes

e thấy có dấu hiệu bùng nổ theo đà đấy :))) biết đâu 3 ngày tuần sau xanh miên man là anh em lại gần bờ thêm chút :)))

3 Likes

có tin 2 doanh nghiệp nộp tiền đất thủ thiêm, chuẩn bị bay thôi ae

em tính ra 20 phiên trần liên tục nữa sẽ có giá 60 cho anh em nhé ;)))))))))))))))

1 Likes