LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

x2 từ giá này thì mới về bờ thôi, mua 29 mà

1 Likes

mìn đang ở Phú Quốc nhé, hehe

6 Likes

Có hơn 2 tỏi thôi à, các anh khiêm tốn thế :rofl: :rofl: :rofl:

bác KYTD đánh giá khách quan về BCTC quý I đi bác, em thì sẽ lùa gà bằng câu" gấp 7 lần quí I 2021" =))

2 Likes
  • Vẫn như các quí trước, LDG vẫn ở dạng tiềm năng
  • Hơn các quí trước là dự án LDG sky đã thi công được hơn 30 tỷ tiền cọc và đã phát hành trái phiếu đủ 400 tỷ.
4 Likes

Bác làm em hết cơ hội bắt đáy mà phải tbg cao à
? Tội đồ là bác sao :blush:

e thì thấy ko có gì đột biến gây fomo cả, đc cái quí này ít nhất có lãi rõ ràng, ko như mấy năm rồi cứ lèo tèo như cái sạp hàng tạp hóa ngoài chợ :)))

1 Likes

Bds báo cáo quý cơ bản bên nào cũng thế thôi k như các ngành kia ! Hóng cái cuối năm ý :))

chỉ tích ở giá dưới 14 thôi, còn lại chắc của đội nào đó đẩy lên. Tầm này kiếm ăn khó khăn, ai cũng chỉ mong mua rẻ, chứ điên gì đẩy giá lên.
Không hoảng loạn chán nản, cũng không FOMO.

2 Likes

ơ, năm nay đột biến hẳn ;)) 2 tỷ 4/300tr = 7 lần rồi đấy. Đùa chứ năm ngoái xem quả lãi quí 1, quí 2 mà buồn cười

1 Likes
  • Cp bất động sản, tăng nhờ kì vọng các dự án triển khai trong tương lai nên khi chỉnh nó chỉnh dã man
  • Ko như cty sx lợi nhuận đều các quí, có chỉnh cũng nhẹ nhàng hơn
1 Likes

thật ra thường em chỉ quan tâm quí 4 thôi, vì thời điểm đó thường là sóng BĐS, chủ yếu hỏi bác cho vui vẻ xả stress tí sau chuỗi ngày các bạn và chúng tôi cùng ra đảo. Cơ mà ko biết năm nay có cộng dồn cổ tức không nhỉ. Chia tỷ lệ 5:1 ổn phết đấy bác ạ

2 Likes

Công nhận xem phần lợi nhuận mấy bác bds thấy chán nản hẳn. Bảo sao thiên hạ đồn là cổ “đầu cơ” hí hí. Thôi lại xoá app chờ cuối năm về bờ vậy :((

nghe thiên hạ làm gì bác, thiên hạ có mấy người hiểu đầu cơ với đầu tư khác gì nhau đâu, bản thân thì đang đi đầu cơ lại chê cổ phiếu là đầu cơ

3 Likes

À nhân tiện cho e hỏi sao bds nó lại có thú vui tao nhã book lợi nhuận cuối năm vậy ạ.

• Nó là văn hóa của người VN thôi
  • Ai cũng thích mua nhà và nhận nhà cuối năm; để sang năm mới có nhà mới.
  • Về cơ bản là vậy.
2 Likes

Ldg 21 có khả năng vào bờ ko các bác :smiley:

2028 LDG 1.000.000 / 1cp

CH DOI

1 Likes

Em vừa lãnh lương dc mấy chịu bọ. Sang tuần đỏ là em mua :)) xanh thì em nằm im ăn lễ