LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ra BCTC quý 1 rồi đấy. Lnst 2 tỏi. Tổng tài sản tăng.

1 Likes

Vậy là sẽ giật tít ldg lợi nhuận tăng gấp 8 lần cùng kỳ. Kiểu này q4 sẽ có đột biến lợi nhuận đây

2 Likes

Mình đã dự báo và nói trong đội của mình mấy hôm trc là do chưa phrl song nên q1 này ldg chỉ hạch toán lãi mấy tỷ làm vì thôi. Không ngờ đoán trúng. Bất bài đc các anh. Cứ thử phrl song mà xem kiểu gì bctc cũng đẹp như trong tranh

3 Likes

Khách hàng trả trc ( đặt cọc) 499 tỷ. Khoản này ok này.

3 Likes

Thấy cộng dồn hơn 800 tỏi. Mà ko biết có chia gì ko.

Thay vì chờ nó về bờ thì trung bình giá thấp đi là thắng. Mình tb giá là gần hòa rồi . Chờ qua lễ là hoa

1 Likes

Thứ 2 - 3 có giá tốt cho Cún mua đó :)))

Thứ 2 thì chỉ có trần thôi lấy đâu giá rẻ mà mua

2 Likes

Nhiều mục đích lắm bác, ví dụ mục đích nhìn thấy trc mắt là để phục vụ phrl. Ra bctc lợi nhuận cao thì giá cổ phiếu sẽ bị đẩy lên cao, khó kiểm soát, cổ đông sẽ phản đối phrl vì giá chênh quá. Ngay cả việc họp ko thành cũng có thể do dàn xếp một số người vắng mặt vì động thái phản đối khá mạnh khi giá cổ còn 22. Thế nên ở cuộc chơi này phải biết lựa theo mà chơi, biết chấp nhận những cái bất hợp lý ở mức vừa phải thì mới có cháo húp

1 Likes

Hết đạn mất rồi bác

Vâng. E thấy DIG hay blu như NLG, DXG quý 1 đều xấu. Có lẽ họ có kế hoạch ra BCTC quý 2 khá 1 chút để phục vụ game tăng vốn chăng!?

1 Likes

Ai chê LDG thì cứ đi. Hai phiên nay thấy lấp ló Tím xong không lên. Ông nào mong lên nhanh chắc thích T+. Tôi cùng anh em cứ trung thành LDG. CII năm nay quí 1 lãi 712 tỉ còn đang dậm chân tại chỗ kia kìa. Chắc đang bị dìm hàng nhỏ lẻ rơi là mất hàng. Nay lại vào thêm CEO

2 Likes

Thôi chết rồi các anh ơi. Giờ người ta nói về ldg nhiều quá, em cảm thấy sắp có biến rồi chăng :v

Sao thế Cún ơi :pleading_face:

Tự nhiên thấy quá trời người hô hào ldg :v

1 Likes

:sob:

1 Likes

Vậy hả bác? Em thấy cứ hô hào mua vào là rụng sau 2-3 phiên. Bây giờ có thêm chỉ báo anh tinh binh hô rủi ro mất hàng gì đó thì rụng chắc luôn :joy:

2 Likes

Hô hào nhiều để nhỏ lẻ fomo và tung chiêu úp bô đại pháp chăng?? :smile:

1 Likes

BDS cuối năm mới có sóng, uy tín như A7 hô mà cp còn cắm đầu nữa là hí hí

Thế mới lo

1 Likes