LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

:))) tin tốt xong rồi sàn , ko biết chủ tịch có ý đồ gì,mà có ý đồ gì cũng dạg lom rom,

cứ bình tĩnh rồi đâu sẽ vào đó thôi ae. tin LDG là 1 cp tốt định giá rẻ vây là đủ rồi. nên suống ngắn hạng rồi về đúng giá trị thực

1 Likes

Co rim ldg ko

Hôm nay đúng là kê láo quá các bác ạ. Mắc gì thị trường tăng 40đ, mà của mình vẫn bị kê sàn. Kiểu này chắc chỉ có đánh cho nhỏ lẻ muốn chốt T3 phải bán sàn thôi

1 Likes
  • Ae ai còn tiền thì canh mua giá sàn; còn ai có hàng cứ ngồi im thôi
  • LDG là cp tốt, dự kiến 3 năm nữa tổng lợi nhuận 5k tỷ; lớn hơn vốn hóa hiện tại; vì vậy chẳng có gì phải lo lắng cả
  • Có người chưa muốn cho tăng thì bán đè thôi.
2 Likes

Dm chán thật lỗ ngày càng nặng ldg có rom ■■■■ ko

Như có đó bác ạ, mà em ko tham gia, em chỉ sinh hoạt trên này thôi.

Làm gì căng vậy bác; chờ chỉnh xong đợt này rồi lại phi tiếp thôi.

Sao cứ phải nhìn CEO DIG để so sánh vậy các cụ. Bản thân t cũng muốn LDG có giá trị riêng, lối đi riêng, các phiên CEO DIG đỏ còn LDG tím thì chắc nhiều cụ cũng quên. Nếu có niềm tin vào cổ phiếu nắm giữ thì cứ để nó vận động theo thị trường 1 cách tự nhiên, càng nhiều người la hét chửi bới mất niềm tin bỏ tàu thì lại tốt. Riêng t vẫn duy trì Pic này đến 2024. Nếu không x4 từ giá này thì coi như tôi sai, t vẫn bảo AE đừng nhìn vào thị giá mà chơi cp hãy nhìn vào vốn hoá so với tài sản của DN đã phản ánh hết chưa. Cái này tuỳ vào quyết định mỗi người, AE chơi cp nào t cũng chúc thành công trong qdinh của mình

7 Likes

Vẫn cùng mặt trận LDG với chủ thớt !!!

1 Likes

Cổ phiếu bước vào giai đoạn uptrend thì tính bằng năm, LDG mới tăng được 3 tháng thôi, nên các bác ko việc gì phải lo lắng cả, khi LDG vẫn đang trong giai đoạn xác nhận đáy nhé

1 Likes

Éo cần biết nội tại như nào VN-Index tăng 39 điểm mà sàn dư bán thì rác Vl

1 Likes

ơn giời chuẩn bị có giá 15.x. Trong đời chỉ mong vài lần như vậy :smiley:
các bạn bị margin call đợt trước nên cảm ơn các lái nhé. Không sau này lại trách cứ là đã không cho các bạn cơ hội làm lại trong đời.
Nếu mua được thì ngồi yên và tận hưởng. Cuộc đời luôn công bằng, ai muốn giàu nhanh thì thường là sẽ mất rất lâu. Ai chăm chỉ cần cù và kiên nhẫn thì lại thường ăn cả.

2 Likes
  • Bác lại tham lam rồi, bác phải bảo ko có cơ hội mua giá 15.x thì mới mua được chứ :smiley:
1 Likes

haha, hôm nay tranh thủ các ctck rang lạc bluechip nên đẩy đi được HPG, còn VNM giá này thì thôi giữ. Cơ bản giai đoạn này nơi nơi đều rang lạc hết. Tiền mới vào ít.

3 Likes

LDG hàng rác bị kéo xả…cứ CEO L14 DIG mà múc bao giàu , bao mạnh

LDG hàng rác ■■■ mua…cứ CEO L14 mà múc

chú sang mấy pic bên đó mà chơi, ở đây CL làm cái gì. Trên cái diễn đàn này ai chả biết chú 2 mặt, lật lọng

• Căng thế bác, anh 7 bắt nđt mua với giá phản ánh 5 năm với 7 năm lợi nhuận sau đó của DIG, CEO, L14.
  • Trong khi giá của LDG chưa phản ánh hết lợi nhuận trong 3 năm 2022-2023-2024 (dự kiến 5k tỷ lợi nhuận).
2 Likes

Ko chất sàn nhiều cũng đỡ rồi, xác đinh đáy giá 17, sẽ ce 5 phiên từ mai, t thì vẫn thích màu xanh lục lành mạnh

2 Likes