LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sài Gòn Intela, Viva Park có lãi không cụ, bao giờ bàn giao vậy

Intela lãi tầm 300 đó. Nên mới dự năm 2022 book khln là 300 là lấy từ đây ra chứ đâu

2 Likes

Mấy bác chê ldg thì bán đi . Đang có giá ngon cho bán đấy. Bán hết đi nhanh lên không mai này nó về 7 như mấy chú chim lợn hô thì lại khóc tiếng mán.

2 Likes

Chính xác lãi nó nằm ở đây chứ đâu

2 Likes

Bàn giao sài gòn intela rồi; chưa book ln thôi. Và kiểu đọc bctc của cụ vĩnh viễn ko bh thấy nó có hàng tồn kho và khách hàng trả tiền trước nhé

4 Likes

6 Likes

Tôm bị chửi hết bên group CEO, giờ lại sang đây chọc ngoáy không khéo lại bị đánh.

Ngoáy gì, không có hứng thú. Chứ LDG các cụ không hiểu bằng tôi đâu.

Tôi hiểu LDG không phải chỉ qua bctc, bctc chỉ phần rất nhỏ thôi.

Thị trường nay sao đỏ vậy, chốt lời từ ngành nào thế Tôm?

Tôm là hay nói ngược lắm đấy, shi t lộn lên đầu mà :v

2 Likes

Cụ chắc là thánh thần rồi, nói bố đời quá.

3 Likes

Những đồng chí kiểu này nói chuyện rất tỏ ra nguy hiểm :smiley:

2 Likes

Sao chô nào bác cũng vào chim lợn chê cổ thê

1 Likes

ko để chim lợn rung!

5 Likes
  • Em dị ứng với mấy thằng nói kiểu, ko ai hiểu mã này hơn tôi.
  • Nó nói như nó là TGĐ hay chủ tịch hội đồng quản trị cty
  • Chứ vài thằng nghe hơi bốc trõ ở mấy cty ck, ở mấy cơ quan quản lí nhà nước rồi chém như thần.
6 Likes

Kiếp chim lợn thì chỉ thế thôi. Kiếp chim lợn thì chỉ là chim lợn chứ là gì đc nữa. Ldg nay ảnh hưởng bởi tâm lý dig ceo mà không xuống đc . Cạn cung

5 Likes

Ghê thế, toàn buôn nước bọt chứ hiểu gì :)))

3 Likes

Huyền thoại ATC úp đã trở lại :joy::joy: mé ơi

1 Likes

Đang họp chỉnh huấn nên thị trường thận trọng nghe ngóng thôi. Ngoài ra vấn đề rủi ro tuồn lợi nhuận của các DN ra các công ty con là có cơ sở. Điều này các cổ đông phải tiếp tục chất vấn ban lãnh đạo trong các kỳ tiếp xúc cổ đông định kỳ hoặc bất thường.
Chỉ cần cổ đông đoàn kết để giám sát Chủ tịch và Ban lãnh đạo thì mọi thứ sẽ rất minh bạch. Kinh doanh bds vẫn cho biên lợi nhuận rất cao, xứng đáng đầu tư dài hạn x3 x5 đến 2024.

4 Likes

Bác có tham khảo giá Viva City giờ đang bán bao nhiêu không bác. Cuối năm ngoái là tầm 7.5-15tr/m2. Lô nào 2 mặt đường cỡ 15tr/m2, lô nào xấu ở xa tầm 7.5tr/m2. Lô nào gần cái Viva Square thì mắc hơn, mà chắc khu chỗ đó bán hết rồi

3 Likes