LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG dưới 14 mà không ai mua sao???

3 Likes

Chắc hết tiền bác ạ :joy:

h trading vui vẻ thôi,

dấu hiệu cho thấy nhà đầu tư đang dần mất niềm tin thực sự vào thị trường và vào các ctck.
Chính các ctck chứ không phải tác nhân nào khác đã biến nơi này thành sòng bạc.

4 Likes

Cứ 14-15 là xúc, 21-23 là bán bác ạ. Em làm như thế cũng được 2 vòng rồi đấy bác, cứ xúc và chờ đợi thôi bác, cổ BDS không nóng dc bác ạ.

5 Likes

Sáng giờ bận làm, giờ vào pic thấy hót hòn họt.

4 Likes

Thanh khoản vni như vắt sữa gián.

LDG giờ đi theo Vin cơ mà, sao cứ thích gắn vào DIG với CEO làm gì???

3 Likes

Đi theo vin nhưng giá theo dig CEO bác ơi :joy:

1 Likes

Pic LDG xôm nhất diễn đàn :))

2 Likes

Anh em đã PR cho LDG rất nhiều, tiếc là chủ tịch hời hợt quá

Nói đểu thế :))

Em kệ giá, mới lướt T0 đc 2k lời 4line là ngày hôm nay có 800k lời r

1 Likes

Bluechips đang khởi nghĩa rồi, đừng có ai chán nản mà bán ra, rồi đúng đáy 1 phát là lại nhảy lầu.
Không thì vứt đó, đóng bảng đi ra ngoài chơi. Cuộc sống bên ngoài vẫn sôi động lắm.
Trong tất cả các nghề, nghề cho vay kích động chơi margin là nghề bất nhân bậc nhất!

6 Likes

Nó mất công chim lợn để mua đc rẻ. Xem ra chúng không đc như ý rồi. Ldg vùng 13. 14 này lực bán yếu quá.

3 Likes

Đúng là giai đoạn củ khoai :))

2 Likes

Em nghĩ bác nên cho thêm câu hỏi bao giờ thì cho giá lên chứ như này mà đòi phát hành cái gì. Đầu tư vào doanh nghiệp nhưng sao mà chấp nhận mỗi ngày tiền bị cắt xén từng chút một được? Không có lấy một động thái trấn an :slightly_frowning_face:

3 Likes

TT xanh vỏ đỏ lòng rồi, ban căng =]]

Nod mới giảm có 1 tháng thôi mà đã kêu rồi thì trụ sao đc với tt. Pet tôi mua 10 nó đè xuống 7 mất 3 năm rồi phi 60. Ntl mua 11nos đè 10 mất 2 năm rồi phi 30. Szc mua 25 nó đạp 14 đè 1 năm rồi lên 80.giờ ldg mới đì 1 tháng mà kêu như cháy đồi . Thôi về quê trồng rau mồng tơi 1 tháng là đc ăn

11 Likes

Năm 2021 dễ ăn mà bác. X2 x3 bình thường, VNI đang giống đoạn 2019