LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Má nó chán

ATC đạp đau quá.

xanh vỏ đỏ lòng, ráng trụ qua tháng 5 thôi ae. Đợi chính họp hành của mấy bác xem chính sách hổ trợ kinh tế ra sao

Chưa phrl song thì chưa lên đc đâu. Cứ chờ qua đhcđ tháng 6 này thì mới nhìn thấy ánh sáng cuối đường hầm.

2 Likes

Thị trường chung là thế, dòng tiền còn dè dặt nên chả đoán non làm gì. Anh em có tiền thì xúc dần, có hàng thì ngồi im. Tôi thì ngồi im rồi, năm sau mới tính giải ngân tiếp hay bán

1 Likes

Khi index tăng 12 điểm nhưng bạn vẫn ăn 1 cây gần sàn :))

Em sắp có mấy chục lại bay vào vớt 1 ít để dành cho con cháu đây

2 Likes

chừng nào room này ko sôi động nữa như đợt rơi về 12.05 ấy thì khi đấy ldg chơi được, còn hô hào đông vui như này thì chưa đâu, bài học dig ceo vẫn còn đấy ae, ngày xưa A7 hô giá cp lên thì khen h quay ra chửi, h LDG cũng hô mà toàn rơi, nhắn nhủ ae cẩn thận KO KHUYẾN NGHỊ MUA BÁN GÌ HẾT NHÉ

VCL.

Nói chuẩn vẫn bị phạt là sao :laughing:

2 ông @tomcruise@kytd bắt tay nhau đi thôi. Toàn cãi nhau chuyện đâu đâu ấy, chốt lại cả 2 ông cùng đúng chỉ là chưa hiểu rõ ý của nhau.

Tôi không có ác ý gì cả, tôi cũng không muốn ngồi gõ dài dằng dặc đâu, chẳng qua bị chửi trước trong khi chưa có gì gọi là bất lịch sự.

Cả con CEO tôi cũng muốn nó lên cho người cầm cổ bớt khổ chứ vui sướng gì trên nỗi đau của người khác. Lúc rãnh vào phân tích cho ai có nhu cầu thì đọc. Chứ lúc giá cp giảm tôi cũng đâu có thèm vào nói làm gì.

2 Likes

Thôi chịu ấm ức chút vậy bác ơi :grin::grin::grin:

Chúc mọi người thắng lợi nhé.

À, bonus 1 tin là LDG có dự án làm văn phòng ở đường Trần Não khá hoành tráng đấy.

3 Likes

cổ đất khó chỉnh thêm 30% từ giá này, trừ phi là biến cố toàn thị trường đi bụi. Cho nên anh em muốn mua rẻ cứ triển khai, hoặc không mua thì thôi. Không nên đẩy các anh em khác đang ôm cao vào thế bĩ cực tâm lý.

5 Likes

Thế giới mạnh mẽ như vậy mà VNI như kiểu bọn đầu đường xó chợ thích ăn xổi mà không biết nghĩ cho bộ mặt đất nước ấy

2 Likes

Được rồi nhé không cãi nữa :))

2 Likes

CK thế Giới nó chạy Ram 12Gb còn TTCK VN chạy Ram 512Mb nên hơi lag tí thôi

2 Likes

VNI tăng mà cp bđs đi bụi à??

1 Likes

Mày mắc tội tinh vi vì bảo kiểu ko ai hiểu LDG hơn mày.
Nên tao chửi; mày thấy điều mày nói có gì khác điều bọn tao bit ko?? Mà mày tinh vi

2 Likes

Không biết sao nhưng LDG bị đập ác quá

Nó chạy theo dòng bđs; vẫn lo ngại vấn đề siết tín dụng vào bđs và đang đại hội, lo sợ biến động về luật bđs

2 Likes