LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đầu bò.

Mày không thấy xấu hổ à, cứ ngồi hóng mấy cái bánh vẽ đó. Mày chỉ nghe dự án thì hay là có dự án chứ biết ccc gì.

Đến cái dự án LDG Sky mà nói gói tổng thầu 4000 tỷ là biết trình độ và hiểu biết tới đâu rồi :rofl:

Khoe khoang khoác lác làm như giỏi kỹ thuật lắm, phải nghiệm thu cọc xong mới có nhà thầu móng, càng nói càng lòi dốt ra :laughing:

Chào các bác, tranh cãi ghê thế =)) em đang mắc cạn ở tít giá bên trển. Các bác kéo em nó đi nhanh nhanh tí giúp em cái =))

Cảm ơn 2 bác, nhờ 2 bác phang nhau mà em hỉu thêm nhìu điều. =)) em sẽ cảm ơn hơn nếu 2 bác hợp lực kéo em nó chạy nước rút về bờ =))

1 Likes
  • Mày dốt lắm, bản chất chứng khoán là mua bán dựa vào kì vọng tương lai
  • Nên mày mua mã nào cũng là bánh vẽ lợi nhuận tương lai thôi
  • Tao thấy lợi nhuận tương lai của LDG là khả thi
  • Thằng đầu bò à
3 Likes

em gửi cái dép, về tắm rửa ăn cơm hóng tiếp!

P/s: e vẫn gom từng ngày, sắp hết xèng rồi. Đúng sai cuối năm tính :smiley:

• Có bác là ngon rồi :grinning:
  • LDG trả lời câu hỏi của cđ như thế ok chưa bác.
  • Dạo này LDG vẫn chạy theo DIG, CEO :joy: vẫn chưa đi với thằng anh DXG; ATC khối lượng của DIG và LDG ~246k cp
  1. Có phương án tăng vốn bằng việc phát hành cổ phiếu cho cổ đông hiện hữu không? Khi nào phát hành (nếu có)?

LDG dự kiến sẽ phát hành cho Cổ đông hiện hữu sau đợt phát hành cho nhà đầu tư chiến lược. Và kế hoạch ở cuối 2022, khi Chúng ta tích lũy được thị giá lớn nhằm tạo nhiều lợi ích nhất cho Cổ đông, tương ứng với kế hoạch sử dụng vốn khi đồng thời xây dựng 2 Dự án chiến lược. Và cũng để có đủ thời gian thực hiện các yêu cầu của hồ sơ tăng vốn.

3 Likes

BĐS đang đi bụi thật mà bác ít nhất là thời điểm hiện tại

1 Likes

Đạp cả cp bđs công nghiệp lẫn bđs nhà ở; chắc phải đôi tháng nữa mới ổn định tích lũy đi lên được

3 Likes

Thôi cứ giá này đến hết năm cũng dc để em còn mua TBG :)) ! Mỗi tháng có lương lại làm tý

5 Likes

Ldg còn lâu mới chạy đc bác nhé, từ 12 lên 15 đã có 1 đám ăn vài chục % rồi. Thế nên đóng phần mềm đi các bác, 2h chiều vào ngó lái làm trò vui cho giải trí thôi. E thì ngày nào e cũng làm tí TO cho giảm bớt lỗ

2 Likes

Vài tháng nữa may thì lên lại được 17-20

3 Likes

Tháng 5 này em dự nhảy nhót trong khoảng 13-16 . Công nhận nếu ko còn tiền lướt thì thấy lái đánh khó chịu thật bác ạ

2 Likes
  • Thế thôi, sẽ loanh quanh giá phát hành riêng lẻ thôi
  • Chờ kế hoạch phrl ngon, LDG có tiền đẩy nhanh tiến độ dự án là ok
2 Likes

A em ta rèn tính kiên nhẫn thôi bác ạ. E thì tranh thủ trâu dồi kỹ thuật lướt T0 với khối lượng 1-2% tổng số có đang có. Máy mà dùng APS nên ko mất phí gd

2 Likes

Kiên trì chờ hái quả thôi, nếu thấy giá hợp lí thì gia tăng tỉ lệ. Con kệ đi và chờ. Tầm giờ toàn lái chơi với lái, tổ chức chơi với tổ chức thôi. Đụng vào khéo toang

Bên CII đang chơi vui mà giờ vô anh em tản mát hết rồi. Buồn ghê á. Trận này mọi người mất nhiều tiền quá

80% lãi năm 2021 nộp lại hết rồi :joy:

2 Likes

Các nhà quản lí chả làm một phát bắt gọn cả mấy anh, cứ làm xong thị trường hồi lại bắt tiếp…nên giá cp lao dốc và call margin diện chéo, rộng làm anh em ta thảm quá

Chờ thôi, bit làm gì bh; chỉ bit cty còn game phrl nữa

2 Likes