LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Theo nguyên tắc đầu tư của tỉ phú Bốc phét, nếu bạn không dám nắm giữ cổ phiếu 10 năm thì không nên nhấn enter để sở hữu cp trong 10 phút.

Đấy là cụ Bốc phét nói thế :mask:

Còn thực tế thì nó rất là khốc liệt :grinning_face_with_smiling_eyes:

Nay em nhặt thêm một tí mà lại bị táng vào đầu tiếp.

Thôi thì tin vào doanh nghiệp, vào xu hướng của thị trường tạm điếc lác.

3 Likes

If you can’t hold,
you won’ be rich :sweat_smile: :sweat_smile:

Ps làm bóp méo thị trường thấy rõ

1 Likes
  • Dòng tiền thông minh tự khắc sẽ biết phải làm gì; nếu môi trường kinh doanh thuận lợi thì tự khắc sẽ có dòng tiền đổ vào kinh doanh
  • Còn môi trường kd ko thuận lợi thì ai dại gì đi kinh doanh
  • Nắn dòng tiền xem ra việc tốt chưa biết có thành ko?? nhưng việc xấu đã xuất hiện
3 Likes

Tui nhặt một giỏ quay lại nó san :frowning:

Giờ em nghĩ chả có ông nào nghĩ đến chuyện giàu sang nữa rồi, kẹp nát hết cả bi, giờ mong về bờ là bán …

Cái tâm lý tt này 1000 năm nữa nó cũng vậy thôi. :mask:

4 Likes

Ha ha, tự dưng thấy các bác đoàn kết động viên nhau e ko quen :))) phải chửi nhau, tranh luận với nhau thật to mới hay cơ :))))))

Thở hết nổi rồi. Chim còn ý nghĩa gì nữa hic

2 Likes

Đếm cua ít ít thui các bác ơi, với có cái gì sai sai thì phân tích nốt chớ tin tốt úp miét tin xấu ém nhẹm. Cp thì cắm mỏ ko hà

1 Likes

Sang tuần có khi nào nó lao xuống 10k ko muội…ngày về bờ càng xa…:sleepy:

1 Likes

Dám lắm có cái dự án nào của nó đang ok đâu. Toàn là thi tương lai xa ko hà, mà tương lai thì ai biết nó có gì^^

1 Likes
  • Không đâu bác, giờ nó giảm mình đang cảm thấy vậy, nhưng nếu tăng một mạch 3 phiên tâm lý lại khác ngay, lại lao vào như kiến ngay. Đánh chứng dễ quên lắm, bản chất con người xưa nay vậy thôi, tâm lý con bạc cũng vậy.

• P/E VNI giờ 14.47 e thấy rẻ rồi

2 Likes

Ờ lên 3 phiên nước ngoài và bà con táng cho vỡ mặt về gần giá cũ oài đó. Giờ mà nó lên như tuần trước thì đảm bảo vẫn ăn đap như cũ ^^

1 Likes

Thôi thì cứ kệ mẹ nó vứt đấy các bác ạ :)))) mấy bố phần sang tuần còn call vs FC nữa nhưng e thấy ko khả thi :)))) tiền nó ở ps chứ có mấy ai margin ở cơ sở đâu mà call

3 Likes

Riết nhìn nó không muốn tbg luôn, mua kiểu gì cũng xuống…haizz

Bác cắt hết chưa hay vẫn còn hy vọng :mask:

Uh đúng á ^^

1 Likes

Cắt bữa nó lên 15 mà ko dám cắt hết mới vào lại để kéo giá xuống đây

2 Likes

buồn không nổi luôn, thôi tối đi giải sầu :sweat_smile:

2 Likes

Ae phải xác định tâm lý gồng lỗ trước khi mua. Ngắn hạn thì 7-8% thì cắt. Xác định khô máu thì -20 vẫn giữ được. Nhưng để nó lên đến -30-40-50% thì … thôi em cũng chẳng biết khuyên tnao :joy:

2 Likes