LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

sắp về mệnh rồi…

Đang đặt giá sàn mà chưa khớp hết :slight_smile:

2 Likes

Pvc 1 năm lãi 7 tỷ giá 18. Pvd lỗ lòi giá 18. Trong khi ldg lãi gần 300 tỷ lại có 1 đống tài sản xịn giá 11. Chị mày tuyên bố cho mấy thằng ép xuống là chị chỉ xuống mua thêm chứ chị không nhả 1 cổ nào. Xem chúng mày bán đến đâu

4 Likes

Ssi cổ tức 10% . 2 tỷ cổ giá 27. Ldg cổ tức 7% . 240tr cổ giá 11. Éo mịa chơi bẩn thì cũng bẩn vừa vừa thôi. Đã chơi bẩn thì xem thằng nào lì hơn thằng nào

3 Likes

Tí còn đạp phát lúc 11h nữa, dự chiều sẽ xanh cho tạo chữ w

1 Likes

tiếc quá lúc nãy k dám mua sàn để tgb

Kê thêm đi bác, em dự tí sẽ có nhịp đạp để call nốt nữa

1 Likes

vâng bác. em cũng theo dõi đây

1 Likes

Chiều nay lại có úp bô đại pháp. Vui thôi đừng vui quá nha các bác :))

Tốt nhất ai lướt T0 đc thì lướt, hạn chế mua thêm tbg, tt vẫn chưa tốt lên đc đâu. Còn ai tiền nhiều thì chơi thoải mái đi kkkkkk

1 Likes

đúng là một trận Xích Bích để đời, cá chết lưới rách, ngồi chờ nó xanh lơ đây.

Tiền bác lớn nhỉ, mình tiền bé nên giảm hoài cũng rén :))

LDG không có game gì đâu. Báo chí, tự doanh nói la doanh nghiệp lởm mà các cụ vẫn còn mắng em nó :rofl:. Cứ thậm thụt đi đêm hoa hậu hay đĩ thoã chỉ sau này mới được giải oan nhờ công các cụ cả

2 Likes

Từ lúc làm F0 tháng 12-2021 đến giờ, tui cũng ăn được LDG 2 vòng nhưng lại sang đu đỉnh con khác. Thực sự là đợt tháng 3 có định vào lại giá 19 nhưng nằm mơ là giá LDG về 16 (không tin luôn). Nhưng thật không ngờ hôm nay lại được lên tàu với giá 11.5 như thế này. Cảm ơn các bác đã vứt dép để em nhặt nhé

Lãnh đạo vẫn cứ câm từ giờ đến đại hội. Dưới giá phát hành cmnr

bán mạnh lên đi. C** dính đất giữ làm gì? :sunglasses:

5 Likes

Sau 2h45 mới rõ mặt nhau nha các bác ơi

Đừng mua nữa! Bulltrap đấy ! :sunglasses:

1 Likes

Sáng đặt 11.2 mà không dính. Chờ bọn xấu xa đánh xuống, và đội tâm lý kém bán ra vậy

1 Likes

Đừng thấy hoa nở mà ngỡ xuân về :))

2 Likes