LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bds mà không dẫn sóng thì tất cả đi ăn mày. Vì vậy bác nào đủ duyên để ôm đc cổ bds lúc này đừng ăn ngắn . Cơ hội không phải lúc nào cũng có. Ôm chặt ăn dầy

1 Likes

Lần 2 này vẫn họp online mà các bác.

1 Likes

@Spartan cho bác phân tích cp đặc khu nhé!

7 Likes

Nay tím cái là em nhận được tin nhắn liền.
Các bác xem có nên làm căn LDG SKY ủng hộ cty ko.

6 Likes

Tuyệt vời ông mặt trời.

2 Likes
  • Cán bộ nhân viên LDG, lãnh đạo LDG rất cởi mở; sẵn sàng trả lời mọi thắc mắc một cách rõ ràng về các dự án của LDG.
  • Từ đó có thể thấy LDG là một cty tốt; có nhiều dự án tốt, lãnh đạo và nhân viên cũng rất chân thành, ko như tin đồn
  • Nhiều cty mình đầu tư, gửi mail toàn trả lời bí mật kinh doanh, rồi toàn thể cty đang cố gắng hoạt động tốt
9 Likes

Bác chia sẻ lên đây thì mọi người mới biết chi tiết.
Chứ lên Google thì LDG toàn tin xấu.
Đến cái tin ko tổ chức thành công ĐHCĐ, cách đây 2 ngày báo CK chả đăng lại là gì.

2 Likes
  • Vì vậy em rất ghét mấy thằng nghe hơi bốc chõ
  • Cứ chém hiểu về LDG, nhưng chưa gặp lãnh đạo LDG nói chuyện; cũng chưa viết 1 cái thư để cho cty trả lời mà cứ nói xấu LDG
  • Dự án Vạn Hương đặt cọc 25% mua dự án, cty nói rõ luôn; chứ ko mập mờ theo kiểu đã đặt cọc mua; LDG trả lời rất cụ thể chi tiết đúng trọng tâm, làm ăn vậy là đàng hoàng rồi
4 Likes

em đu đỉnh 20k LDG từ 27 mà còn ngồi im chưa rơi cổ nào mà chỉ vào đây để hóng thông tin từ các bác thôi ạ

8 Likes

Cũng ko biết ai ăn được dài đâu nhỉ? Mấy ông cứ nhấp nhổm ra vào tưởng ăn được thị trường nhưng đợt rồi sáng mắt ra

Trần mà bờ vẫn xa tít tắp, về được 18- 20 bao đông vui nhộn nhịp😁

2 Likes

Hơi cao đấy bác a

1 Likes

29 chào anh em :joy:

4 Likes

Bậc thầy đu đỉnh

4 Likes

4 Likes

Chính thức mở bán rồi bác nhỉ

3 Likes

Đây là mở bán đợt 2, vẫn dưới dạng đặt cọc giữ chỗ thôi

1 Likes

50tr/m2 thế này LDG SKy bán rẻ rẻ cũng tầm 30tr/m2 k bác :))

1 Likes

đang bán 33tr/1m2 đến 35tr/1m2 mà; dự kiến đợt này bán 40tr/1m2

2 Likes