LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vị trí LDG SKY cho bác nào quan tâm.

hình ảnh

5 Likes

View cái hồ đá huyền thoại. Ai đã tắm ở hồ này chưa nhĩ.

Hồi em học là ko còn ĐH Đại Cương nữa bác ak.

1 Likes

LDG sky ko lo khó vay tiền nhé kkk
Mấy thằng chim lợn lo LDG ko có tiền xây

4 Likes

View hồ xanh ngát, triển khai sớm được thì ok quá

1 Likes
1 Likes

Khách hàng trả trc 500 tỷ chính là tiền đăth cọc đấy. Thường đặt cọc chỉ là 10 đến 30% là cùng. Như vậy khi trả hết tiền thì ldg tối thiểu thu về 3000 tỷ.

2 Likes

Thế mà giá 11. 12 lôi hàng ra bán như phá mả. Nhìn thấy ng…u mà bực mình. Tất nhiên vừa bực vừa cảm ơn vì nhờ mua đc giá 12 mà tôi bình quân vốn về đc 15 . 16

4 Likes

thường những lúc anh em lạc quan thế này em lại thấy sợ. Kinh nghiệm F0 của em là thế, hi vọng em sai

Nguyễn Duy Hưng

4 giờ ·

Khi tiền rẻ tiền dễ không còn, thị trường giảm điểm, nhiều nhà đầu tư trong nước bán chịu lỗ, trong khi nhà đầu tư nước ngoài mua ròng, tuy khối lượng chưa lớn, tín hiệu của xu hướng “trong chán ngoài thèm”, các tổ chức Quốc tế đánh giá tích cực về tương lai nền kinh tế và thị trường chứng khoán Việt Nam.

Hết dịch rồi đi nước ngoài tìm vốn cho thị trường, gần 3 năm Covid không ra ngoài chẳng gặp gỡ được ai trực tiếp, Singapore, Mỹ, Nhật, toàn những nơi nhiều tiền đang tìm cơ hội giải ngân!

3 Likes

Xong phần cọc nhồi rồi đó bác.
Bác vô trang Ldgsky là có thông tin.
Bữa 2 bác trên pic mới tranh luận về vụ triển khai xd của LDGSky đó.

• Dự án vạn hương ở vân phong vẫn còn và đang triển khai
  • Như vậy định giá theo cp đặc khu chưa bác
2 Likes

Chưa. Tình hình vẫn đang xấu lắm. LDG nợ nhiều, giờ phải kéo được vốn PHRL tăng sức mạnh vốn đã.
LDG c** dính đất, anh em không nên mua :sunglasses:

1 Likes
  • Bác đừng nhầm như vậy, lạc quan về giá cp và lạc quan về chuyển biến chính sách nhà nước là 2 cái khác nhau
  • Chính sách nhà nước đã có chuyển biến về tư duy, cách nhìn về bđs, huy động vốn bđs nên thấy an tâm hơn
  • Chứ giá cp tăng mà các chính sách về bđs lại xấu hơn thì chuẩn bị giảm
1 Likes
  • Giá cp ntn thì đợt này cũng đồng ý phrl giá 12k/1cp hết
  • Chấp nhận chia sẻ lợi ích; để cùng nhau đồng hành và đi xa hơn
5 Likes

cứ tung quan điểm thận trọng và nghi ngờ đã, đề phòng có cổ đông quá khích không thông qua PHRL. Hiểu tình hình chứ? :sunglasses:

4 Likes

6 Likes

Dự án thì lâu rồi, cọc giữ chỗ nhớ là từ 2019. Em mua cp vì giá rẻ quá, quỹ đất lớn, kỳ vọng tương lai. Chứ mua nhà thì nên cân nhắc vì tiến độ xd khá chậm, đây là điểm trừ rất lớn của ldg. Cho nên chỉ cần 1 dự án hoàn chỉnh và bàn giao đúng hạn sẽ nâng tầm của ldg lên rất nhiều

1 Likes

Ông đừng làm trò mèo nữa :grinning:

1 Likes

Mình hôm nay mới nhận được thư của LDG mới họp cổ đông. Cả tên và mật khẩu truy cập. Nếu LDG phát hành cp giá 12k thì bạn thông tin lên đây nhé. Mình sẵn sàng mua đồng hành lâu dài cùng LDG

1 Likes