LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hàng trên sàn người ta sàn trần liên tục mà bạn bảo rác chả bù với mấy con lình xình…hic

Lực mua gấp 10lần lực bán. Sắp có biến rồi :v

1 Likes

hi vọng về bờ, đag đu giá 24 đây

5 Likes

LDG chiều kéo xanh thôi, sáng nay RŨ vol đạt rồi, anh em vững tay chèo, giảm 50% từ đỉnh còn bán gì nữa. Đội sọc đang tích cực CHIM LỢN để cove Hàng trả kho

2 Likes

Nhỏ lẻ bán trong hoảng loạn, tay to gom hàng giá thấp lại càng thích. Tăng sốc quá đoạn trước thì lại mang tiếng hàng bơm thổi. Bơm thổi gì mà thổi lên được 1200ha kinh thế. Hàng đánh dài hơi cả năm, gom 1 lần đánh 1 trận long trời lở đất

2 Likes

BÁC này ôm ROS là hàng giá trị nhỉ, cháy TK còn vẫn đi lo cho tk người khác sao. lạ heng

Đang cầm CEO bác ơi…LDG hàng rác…cắt lỗ qua mua CEO auto gồng lãi

Riêng cổ LDG, em thấy đỏ là mừng, tím mới sợ, lau sàn là chuyện bình thường. Đợi nó về điểm cân bằng lình xình đi ngang thì mới tăng bền vững được.
LDG giống như nhìn một cô gái đẹp, mình chuyện trò tìm hiểu sau một thời gian hạnh phúc vì được nàng đồng ý kết bạn, kết bạn xong rồi thêm thời gian tìm hiểu nữa để hiểu nhau, hiểu nhau hơn rồi yêu nhau, yêu nhau rồi cưới rồi nghĩ chuyện tương lai xa một mái nhà 3 tầng 2 trái tim vàng và mấy đứa con.
Ngược lại giờ thấy một cô gái đẹp muốn tầu tốc hành với cô ấy ngay thì được 3 bữa là chán, thậm chí nhìn cái mặt đã thấy ngán rồi, chuyện chả có gì mà kể nữa.
Không yêu đừng nói lời cay đắng mà chia tay ngay và luôn đi.

7 Likes

Bác nêu dẫn chứng LDG là hàng rác đc thì mọi ng nghe với có sức thuyết phục chứ bác cứ nói đi nói lại mỗi câu “hàng rác” thì khó tin lắm bác. Mà hô nhiều cũng mệt nữa.

2 Likes

ví dụ qua câu chuyện tàu tốc hành của bác thật là sinh động :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

nhảy như gà nhỉ, bữa bắt KLF chắc đang lõm đầu nên vô chim à. Con CEO mà quay đầu thì ông là đứa quay lại cắn bác Bảy đầu tiên

6 Likes

mấy ông tây lại đu bám vào nhiều quá, tình hình này lại phải rũ cho phát nữa thì mới sạch được

1 Likes

FLC nó còn xanh; cổ đông LDG bán thế à :v mạnh mẽ lên chứ

1 Likes

Đánh như thế này mấy ông T+ khóc ròng, mà mấy ông tây lông cũng đang manh nha lướt lát, lái đánh cho chừa cái tội lướt lát đi, không cho tây nó đem tiền ra nước ngoài :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

đánh này khóc ròng luôn các bác ạ. Em chai lì cảm xúc luôn rồi

2 Likes

Lái thao túng quá

Tầm này vô bắt đáy được chưa các anh ^^

không thao túng sao lái được ạ :sweat_smile:

Cố chất ai lại sút như phá mả thế này =))))

• Chưa nên vào; đợi xác nhận là đáy thì vào; vào tầm giờ vẫn rủi ro cao
3 Likes