LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Bác nói nhiều để làm gì?? Vấn đề cp giảm bác được bao nhiêu tiền và tăng bác được bao nhiêu tiền.
  • Còn bác muốn chứng minh bác giỏi hay gì đó thì ko nên nhé

con chim lợn 2 mặt như mày đâu cũng thấy,

Con này bị gì mà yếu thế các bác?

Bị gán mác đầu cơ nên yếu cụ ạ :sweat_smile:

bác kệ nó con này cho kêu eng éc, 2 mặt, rồi nó đổ bô cả lên fo

1 Likes

Lực bắt sàn mạnh mà. Lo gì

• Ae xác định dài hạn cứ bình tĩnh nhé; hàng có ngon thì mới có người muốn đạp giá thấp để gom mua lại thôi.
  • Cứ căn cứ vào lợi nhuận dự kiến nhiều nghìn tỷ từ các dự án của LDG lấy tinh thần mà cầm: LDG sky, LDG river, Viva Park, Viva city, LDG grand bắc-trung-nam, …
4 Likes

Lái mà có tính người thì nên để phiên hôm nay trần, tết nhất đến nơi rồi, cứ cạn tàu với nhau làm gì, đời còn bao nhiêu phiên làm giàu, sao cứ mãi mê trong cơn đắm chìm này

2 Likes

Có những phiên mang tính biểu tượng thì nên ghi dấu ấn mà PR , còn kiểu thừa nước đục thả câu thì sẽ đôi lần gánh tai hoạ

1 Likes
  • Trước các trận đánh lớn thường siết lại đội hình bác à?? Chọn những thành phần tốt nhất tham gia trận chiến lớn; chứ lính tráng ko tinh nhuệ ra đánh trận lớn dễ thua lắm.
2 Likes

LDG giờ vô chắc đẹp rùi phải không mọi người?

vô mà kẹp :smiley:

• Ae nào thích chơi theo hệ tin đồn, thì mình nghe được tin đồn, lái cắm ngân hàng giá 15k/1cp nhé
2 Likes

là con ngân hàng nào giá dưới 15k/cổ là vào okie phải hơm bạn

• Tức LDG đang được cắm ngân hàng giá 15k/1cp, tin đồn thôi, ko biết tính xác thực
2 Likes

LDG hàng rác…mua để gồng lỗ ah…ai còn hàng tranh thủ thoát hàng để sàn múa bên trăng là nghỉ bán

Vê lù cái bên mua :))

1 Likes

Hàng ngon nhưng thằng chủ tịch chốt lời

• Chốt lời thì cho mua lại giá cao hơn; cđ nên quan tâm đến vấn đề quản trị cty, cổ phiếu tăng nhưng quản trị cty có dấu hiệu yếu kém thì cũng nên thoát và ngược lại quản trị tốt lên thì cp giảm cũng giữ, nếu có tiền thì gia tăng thêm

Vốn hoá giá như này rẻ như bèo rồi, vốn hoá giờ chỉ ngang lợi nhuận 2 cái chung cư mang lại. Năm nay mà nối lại với quỹ ngoại làm cái Bãi Bụt lại phi như tên lửa

1 Likes