LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

A7 đang gom har ae ơi, gom cùng a7 thôi
4

1 Likes

Gom hàng chắc sắp đủ rồi, cty chứng khoán ra báo cáo phân tích tốt về cty bđs

2 Likes

LDG hàng rác, bơm thổi nay lại sàn tiếp từ đầu phiên

Rất có thể. Việc sàn hay đỏ thì đã đc dự báo cách đây 1 tuần rồi. Yên tâm nếu xấu nhất giá hết năm nay cũng ~15. Càng sàn nhiều thì nén càng nhanh chứ mỗi ngày đi vài li thì kéo dài còn mệt hơn. Khi nào tăng báo nhé

1 Likes

Cái tính ăn cháo đá bác của mày vẫn ko đổi , Mr Khoai và phi đội gàbay chưởi cả họ nhà mày kìa !!!

3 Likes

Em đang chờ fl đây bác

Hôm nay mà fl thì quá ngon cho các bác nhập hàng, kiên nhẫn và chờ đợi thì điều gì đến ắt sẽ đến các bác ạ. Còn những bác không thích LDG em mong các bác không nên vào đây đả kích, hãy tập trung cp của các bác nhé!

1 Likes

Nay mà bắt dc fl thì coi như lỗ thì k0 bao nhiêu mà ăn là ăn lớn :3

1 Likes

Mình nghĩ các bạn hạn chế đoán ý của “Cái” sẽ tốt hơn nhiều! Trân trọng!

Bác này mua đỉnh bán đáy LDG sao cay cú LDG nhỉ, cổ tăng giảm đâu do bác nói bừa như vậy, vô bổ quá

khách quan bác này là nêu quan điểm chứ không phải chim lợn

LDG gom đủ chưa các Bác, chuẩn bị đánh lên chưa ạ, giảm cũng nhiều rồi

Giảm sàn nào. Cố sàn đi. Xuống nhanh nào. Cố bán 10tr sàn đi thấy sao lực bán yếu vậy. Kiểu này hết đạn rồi. Mượn cp để ép sàn đi. Mấy đội anh gì gì đó đang đưa mấy em đi ép cho xuống. Mình cứ nương theo các đội, xuống thì chờ mua và chờ đội đánh lên.

1 Likes

Hôm nay phải ép sàn phiên nữa để cho ra vài triệu nữa thì kịch mới hay đc. Chứ gần hết sáng chưa đc 3tr cp. Thất vọng. Nếu về đc 15 thì chắc cần khoảng 30tr cp (mỗi ngày 10tr) nữa và ép đều hàng ngày. Vậy cp mượn ở đâu? Già néo thì dễ đứt dây.

1 Likes

DIG và CEO từ nay sẽ neo ở giá cao. Việc gấp vài lần với giá đó đã khó. Vậy để ăn làn thì ko quá lạ các cp giá thấp đang bị đỏ và bị ép, bi thành cp rác…

• Ở đâu có sự phi lí tồn tại là ở đó có mùi tiền :smiley:
4 Likes

Em vừa vào 4k1 giá 17. Xanh cỏ hay đỏ ngực đây

1 Likes

Ơ từ đầu cái tên topic mang CEO DIG ra để so với LDG cơ mà nhỉ :grin:

1 Likes
  • Chết thế nào được bác, nếu bác chơi dài hạn.
  • LDG rẻ như bèo, vốn hóa hiện tại ~4k tỷ; LDG sky đang khoan cọc nhồi lãi ~1200 tỷ; LDG river đang chuẩn bị bán hàng và thi công dự kiến lãi 3000 tỷ (bán giá 60tr/1m2); tổng lợi nhuận 2 dự án LDG sky và LDG river bằng vốn hóa hiện tại của LDG.
  • Còn 13 dự án còn lại được cho không.
3 Likes