LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cứ phải lên tiếng để LDG đỡ méo mó bác ak, nó vẫn đã và đang thực hiện các dự án thật, ko phải là bánh vẽ

1 Likes

E nghĩ là chúng ta đang bàn về dài hạn, chứ không thiên về biến động trong ngắn hạn vì vậy cần có những thông tin để làm rõ về doanh nghiệp bác ạ. Và thông tin doanh nghiệp có từ sự khảo sát thực tế của cổ đông là quá tuyệt vời, nó là niềm tin để các cổ đông nắm giữ cp và đi cùng doanh nghiệp trên chặng đường dài.

3 Likes

Nlg 52, PDR 90 (500 ha) ,…LDG (850 ha)17???

1 Likes

Của mình hơn 1200ha á bác

2 Likes

Tính sơ sơ thì giá trị hiện tại cty phải tỷ đô chứ ít gì đâu anh nhỉ, chưa kể vài năm sau khéo có hệ sinh thái LDG, rồi lại làm bệnh viện, làm trường đại học, nhìn đi nhìn lại các tỷ phú VN cũng đều liên quan đến đất đai

3 Likes

Riêng cái tên Ldginvestment cũng nói lên mong muốn của cty, hướng tới đầu tư đa ngành chứ ko riêng gì về bds

2 Likes

Nay bác nào còn xèng múc thêm là ngon

Tranh thủ múc sáng, dự báo mai xanh là nhẹ nhàng k là tím đấy

1 Likes

Vâng bác, em biết gì thì e nói thôi ấy bác. Em gửi lại bác tổng quan những gì em biết về những dự án của LDG

1 Likes

Bác nói e đọc xong thấy hoa hết cả mắt, đầu óc e cứ quay quay :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:. nhất là cái đoạn sau ấy ạ :yum: :yum: :yum:

Mấy thằng bán LDG giá này đầu bò hết !!! Anh hold x3x5x10 mới nhả hàng cho lái lợn ■■■ !!!

1 Likes

Nãy em đi làm về, tiện thể tạt luôn qua LDG Sky coi. Vẫn bừng sáng cả 1 góc đường, sau những ngày thi công đêm ngày gần đây thì công nhân đã về quê ăn Tết. Hẹn sau Tết sẽ tiếp tục thi công nhé các bác. Việc có LDG Sky cùng với 2 dự án gần đó là New Galaxy và Bcons Plaza sẽ làm cho khu đô thị mới Bình Nguyên sôi động hơn rất nhiều.
Giá chung cư thì cứ tăng dần, cách đây gần 2 năm em đi chọn chung cư thì giá những căn hộ ở Thủ Đức đã là 28-30 tr/m2 rồi, bây giờ rìa TPHCM giá cũng phải 35-40 tr/m2. LDG Sky vị trí ngay đường Thống Nhất có quy hoạch mở rộng lên 32m bán giá 35tr/m2 là quá hợp lý. Năm trước vướng pháp lý hóa ra trong rủi lại có may (dưới góc độ đầu tư), vì giờ bán được giá cao hơn nhiều :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

E nghĩ là không nên đả kích những bạn đó bác ạ, mình cứ quan tâm đến những người hold như ae mình thôi. Và đặc biệt cảm ơn các bác đã bỏ công đến tận dự án để khảo sát đánh giá tiềm năng sản phẩm của công ty.

Cảm ơn bác nhiều nhé, mong nhận đc nhiều thông tin hơn nữa từ bác.

1 Likes

bạn nói thế chưa đúng. sao lại đánh giá vào thị giá thế. đánh giá vào vốn hóa CT

thông qua vốn hóa thị trường, ta có thể dễ dàng ước tính giá trị của một công ty và ngược lại bạn nhé, mình đưa ra con số tương đối để anh em có thể định lượng sơ bộ về giá cp LDG

1 Likes

Cổ đông chất lượng quá ạ hihi

Mai kền kền mai mới vào bạn à. Hii tôi chim sẻ theo đuôi kền kền

Những ng thông minh đã vào và chuẩn bị cho KH năm Dần. Mai có thể vẫn cho sàn nữa vì còn ép để ra hết

1 Likes