LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bad boy thì gặp … Batman nhé :rofl:

1 Likes

Theo như bác nói thì năm 2024 khả năng x4 với giá hôm nay 17.50 à bác ơi

1 Likes

Bữa e xuống khảo sát thì tầm cỡ từ 8.5tr/m2 cho 1 nền là rẻ nhất á bác. Nền đó kiểu ở xa khu trung tâm Vivacity, còn mấy nền 2 mặt đường đẹp như này thì phải 15tr/m2 như cái nền bác đăng.

4 Likes

Khoảng thế thôi cụ. Đường còn dài sao phải vội, có khi còn phọt mạnh hơn cả cái Tg đó. K khuyến nghị mua bán ngắn hạn nhé cụ, còn tin tưởng DN và có niềm tin mới đi cùng nó lâu dài được

1 Likes

Sang GreenStock múc margin 2:8 đi anh em, hàng A7 cũng margin 2:8 thoải mái nhé

• Dự án này bán cũng được nhiều nhưng chưa bàn giao sổ đỏ; bác có ước tính còn lại bao nhiêu ko bác? dự án này giá vốn khá rẻ vì đất tích lũy gần 10 năm rồi
2 Likes

Viva park thì OK rồi, viva city ra sổ nữa thì giá gấp rưỡi kkk

1 Likes

bữa e khảo sát thì sale (cũng là dân trong đó) báo là những phân khu 1, 2 đã bán và dự kiến là Quý 2 năm nay sẽ bắt đầu bàn giao sổ cho cư dân. Nên có thể là 1/2 đến 2/3 đất trong đó đã được bán. Đất còn lại chưa bán nhưng vị trí đẹp hơn, gần đường lộ, và gần cái trung tâm Viva Square hơn (chỗ em tô đỏ)
Ra Tết có thể e sẽ làm 1 cuốc xe xuống dưới đó lại

2022-01-25_17h09_08

6 Likes
  • Dự án này em nhớ không nhầm có 3k nền; cứ cho còn 1000 nền chưa bán đi.
  • Với 1000 nền này tối thiểu doanh thu cũng tầm 1000 tỷ và lợi nhuận ~500 tỷ; giá vốn đất dự án này rất rẻ, dự án bắt đầu cũng được ~10 năm rồi
1 Likes

Tuyệt vời quá bác, bác đúng là nhà đầu tư đích thực. Mong được bác chia sẻ những thông tin cho mọi người.

2 Likes

Em có gần 70tr, mai là tiền về, em mua hết ldg luôn :))

2 Likes

Ra sổ thì giá sẽ còn cao hơn, đợt này tự sản xuất tự phân phối nên biên lợi nhuận sẽ đột biến, cộng với tồn kho nữa thì hết quý 1 2022 sẽ ngon,thôi cứ xem như a e cổ đông góp tiền cho Hưng chủ tịch xử lý

3 Likes

LDG toàn cổ đông thiện chiến.

2 Likes

tự nhiên anh em lại bàn bạc sôi nổi, vớ vẩn mai lại ko mua được giá thấp mất :frowning:

3 Likes

Đây là chủ đề hiếm có mà khi cp giảm sàn mà NĐT không cay cú, cãi lộn. Mọi người chỉ tập trung tìm hiểu doanh nghiệp, về cảm quan là xứng đáng để đầu tư rồi bác :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Short rồi bác ơi
Chắc anh CT không muốn LDG phi nóng quá theo nhóm của A7 vì như thế không tốt cho LDG sau này chăng?

2 Likes

2022 khả năng sẽ chi trả cổ tức, vì cũng delay 2 năm vừa rồi, có thể vào quý 2 2022

1 Likes

Còn 3 phiên nữa hết năm con Trâu. Các bác cầm tiền thì hi vọng hết năm sẽ giá ~15, còn các bác cầm cp thì hi vọng giá sẽ ~20. Vậy nên các bác muốn về 10 và tăng 30 cũng chỉ là ước mơ năm sau. Nhưng thật lòng là các bác mà làm cách nào đó để cp về đc 12 (về 10 thì quá tốt) thì em sẽ xin tất tay và bán cả nhà mua, xin gọi làm thầy. Còn đưa ra mà ko về đc thì sau khi up lên 40 thì lần sau cứ gặp mình trên này thì gọi mình là thầy.

32 triệu/m2, và sẽ còn tăng nữa

2 Likes

Sau ngày hôm nay mặc dù nằm sàn thì ko phải quá ngại. Giá cứ để thị trường quyết định. Mặc dù tốt nhưng chưa đủ đk thì dù nói nữa cũng sẽ ko tănh đc

2 Likes