LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hưng phấn vừa thôi bác, x2 cũng là ngon lắm rồi.

1 Likes

Chia buồn với các shorter

Bọn chứng khoán nó lừa cho nhỏ lẻ đi short phái sinh, bọn mất dạy,

1 Likes

Vấn đề đâuf tiên là cả tt giá đều rẻ, hiện tại ldg cũng ko còn lợi thế giá thấp nữa nên cứ từ từ giữ chân trên mặt đất cái đã.

3 Likes
  • x2 về được giá 25k thì về đỉnh cũ bác à.
  • Cp ít khi nó lưng trừng lắm
  • Một là điên cuồng hưng phấn tột độ;
  • Hai là sợ hãi tột độ
3 Likes

Đợt vừa rồi giá xuống thấp, nhiều ng mua gom tbg xuống cũng khá khá rồi, chắc ng cao cũng chỉ 18-19 thôi. lên gặp nhiều cản lắm. thôi thì cứ kệ mẹ đấy, đến đâu hay đến đó càng cao càng tốt còn ko thì về bờ trc đã :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

CE là lệnh bán ào ạt

• Thị trường nó điên lắm bác
  • Lúc tháng 6/2021 giá cp LDG ~7k; ai nghĩ được đến tháng 1/2021 giá cp LDG điên cuồng lên 29,2k; gấp 4 lần.
4 Likes

trc nó khác còn bjo nó khác mà bác.

• Vẫn thế, bao năm nay vẫn vậy
  • Cuối năm lại nổi lên cơn sốt đất; LDG triển khai vài dự án
  • Lại ngồi lại với nhau đếm lãi mỗi dự án đang bán hàng vài nghìn tỷ thì phi lên cung trăng
  • Lúc cao quá đem ra bán, lại chửi bới tại sao giảm mạnh vậy
3 Likes

Ai cũng có kỳ vọng riêng mà bác. Em đây cũng chỉ mong x2 để về bờ, x3 để có lãi :grin:

2 Likes

thôi e té, kẻo nhiều ng ko vừa ý mắng mỏ rồi cắm cờ thì chết hehe

2 Likes
  • Khả năng sắp tới lại mở lại tín dụng cho dự án bđs đầy đủ giấy phép, và cho người mua nhà.
  • Vấn đề vốn được giải quyết thì cp bđs lại phi
2 Likes

Luôn có những cơn điên do đám đông gây ra. Giảm tột cùng và đua tột đỉnh.

2 Likes

Mong chờ đại hội quá ! Tầm này đang sóng hồi…

• Thị trường niềm tin luôn điên như vậy
  • Lúc LDG, DIG, CEO miệt mài điều chỉnh; DXG phi lên giá 47, ai cũng mơ ước cầm DXG; giờ thì lại mơ ước ko cầm DXG
  • Lúc đang uptrend mấy anh lái tung cho vài tin tốt; dự lãi nghìn tỷ năm 2024 thì phi tận cung trăng.
2 Likes

Cập nhật ngày hôm nay

2 Likes

là nên như thế nào bác nói rõ chút, em F0 mù tịt

Nhìn vào thì tạm ngừng giảm, có tín hiệu gom và chưa rõ xu hướng bạn nhé. Vẫn phải chờ các phiên tiếp theo.

3 Likes

Cảm ơn bác, em còn 10% tiền mặt. Bác cập nhật nhận định nhé em tham khảo để đi nốt 10% tiền còn lại