LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

1 Likes

K ai dám nói hay đâu bác ! Cứ tìm hiểu doanh nghiệp thôi ! Còn giờ e đánh giá đang sóng hồi ! Còn riêng LDG thì phải sau đại hội mới rõ đi bền vững dc hay k

3 Likes

ai còn bán LDG giá này sẽ sớm nhảy lầu vì tiếc.

5 Likes

hôm nay từ đáy 1156 lên 1228, khoảng 70 điểm tương đương với 700k 1 hợp đồng future :))), mấy ông vẫn mong xuống 950 mà bán khống hđ short đúng 1156 thì chắc cũng cháy tk mất 1 đám

Nghe bảo hnay khó nhóm chạy nước rút gom hàng trả kho tránh bị thanh tra nên vni tăng mạnh😁

2 Likes

7 triệu mà bác

1 Likes

Hôm nay Pháo còn bắn k Bác :slight_smile:

1 Likes

bắn ầm ầm đến tận 12.6. Mai bắn tiếp, vì quá rẻ.

4 Likes

Cụ nào đợt vừa rồi đau quá, muốn vứt bỏ thì chuẩn bị gói gém hàng mà bán đi nhé. Tuần này khả năng sẽ xanh liên tục cho các cụ thoát hàng đó.

Này múc cật lực được rồi :))))

Ế, e dùng đt cmt nên hay bị thiếu với tiên đoán sai chữ đấy. Thiếu 1 số 0 :joy:

lên mạnh hình chữ V nếu confirm đáy ngắn hạn. Dự cũng phải lên vùng 1350

1 Likes

Same cảm nhận. Hồi kỹ thuật ko bị chơi bẩn thì lên 1350 cuối tuần này hoặc đầu tuần sau. Khả năng điều chỉnh sẽ xảy ra khi vnindex chạm 1400.

Lên dc 1350 thì LDG về quanh 17-18 chứ nhỉ :slight_smile:

1 Likes
  • Bị thanh tra tức giải tán các kho.
  • Các cp bị bán khống như LDG, sẽ được mua lại trả kho gấp hả bác??
  • Nếu vậy ôm chặt để họ mua trả kho giá trên trời rồi
3 Likes

Tầm 15 thôi…

1 Likes

LDG back to 2x. chỉ cần cổ đông thông qua PHRL giá 12 thì ngay lập tức quay lại 20 trong chục phiên tới.

7 Likes

Thế này cứ phải gom gấp hết tuần bác à :)) Tầm này đã cầm tới giờ rồi ai bán nữa :))

1 Likes

Tình cờ đạt 1905 tim, nên quote lại lời Cụ Hồ kỉ niệm sinh nhật Cụ.
cuộc kháng chiến giữ cổ đất bắt đầu.
Càng nhân nhượng, hệ thống càng lấn tới. Không, chúng ta quyết không để mất cổ đất.
Hãy đứng lên đánh chiếm lại thị trường cổ đất.

8 Likes

Các bác nắm cp nhiều thì uỷ quyền cho bác Hưng để ĐH lần này thành công. Có quĩ vô thì cùng Win Win, toàn nhỏ lẻ đúng là ko làm việc lớn được.

2 Likes