LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nhìn thanh khoản ldg bị nhốt hết. Giờ chỉ mớm 1 tin tốt nhỏ thôi là 10 phiên tím cũng không có hàng. Vì vậy anh em cứ giữ chặt không bán. Mình chưa bao giờ tia con nào mà cuối cùng không lên giá cả. Mua vứt đó ung dung . Việc lên giá chỉ là vấn đề thời gian

6 Likes

Ôm flc về 6 k sau này về 0. Còn ôm ldg từ 20 về 12 sau này lên 70kkkkk. Cờ bạc ăn nhau về cuối

2 Likes

15 về 6 đã làm mấy vòng rồi. Từ lúc sang FLC quay lại vẫn ko bằng giá bán. Liệu đợt này vượt đc 15.x? Thấy yếu lắm, các anh em bây h chỉ đứng nhìn và chờ 10.x

May quá có chức năng ignore nên đỡ phải đọc mấy lời giáo huấn của kẻ muốn kiếm tiền nhanh. Anh em ôm chắc tay súng ! Xác định sideway vài tháng

2 Likes

Mà nhớ chưa bao h mua FLC 15 (cao thì 12). Hiện chuyển chơi ROS cho phê (giá 4 kể cả về 0)

em nghe mùi cay cú ở đâu đây :)))

Có tin đc ROS hôm nay CE trước LDG? Đây mới là cay!

Ce thì chúc mừng bác :smiley: e thì ko có quan điểm cay cú khi người khác được kiếm được tiền

Tôi chỉ mua hông bán

Quan tâm gì. Ros có lên 1 tỷ cũng không để tâm.

2 Likes

Ngắm để có động lực giữ LDG lâu dài…

5 Likes

Cứ lòng vòng, cổ đất vẫn là ngon nhất… Hãy chọn giá đúng!:grinning::grinning::grinning:

2 Likes

Dòng tiền đầu tư đất đang rời khỏi phía Bắc và chảy mạnh vào Nam, đón đầu xu thế dòng tiền tư bản phương Tây tiến vào Thủ Thiêm và các khu vực lân cận. :money_mouth_face:

4 Likes

Vẫn còn chưa tranh thủ xúc; chuẩn bị trần tới nơi rồi kkk

2 Likes

Lúc bán xuống thì 1 tấn hàng . Lúc quay đầu lên không có hàng để mua. Má ôi chết bọn sọc dưới ghe. Đợt này chúng mày bán nhà ra đê cũng đáng nhé lũ sọc ngu dốt. Dám bán khống cổ của chị

2 Likes

Cp bds FOMO tại thời điểm hiện tại là giàu; càng nghi ngờ càng tăng, càng tăng càng ko dám mua; đến khi dám mua là sập

2 Likes

Trùn đất hết giá dưới 13 rồi. KKK

3 Likes

Đừng quay về giá 12 nữa nhé

4 Likes

Rất nhiều ae mong có giá 11,5k để mua vào :smiley:

2 Likes

trùn đất cẩn thận bị rung mất hàng nhé.

2 Likes