LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ừ, ghim để làm gì, nó chứng minh điều gì?? Nếu vượt 15k thì bác im lặng?? Ko vượt thì quay lại bảo thấy tôi nói có đúng ko à??

1 Likes

Vượt thì bác ăn cả chứ sao. Tôi k chơi với mấy thằng bẩn :)). Chúc vui

Cần gì 6 tháng đợt này kiểu gì chả hồi về giá 15.x :)))

1 Likes
  • Ông bạn sạch chưa mà chê người khác??
  • Chủ tịch hồ chí minh trc ở thuê ở pháp sau làm lãnh đạo VN đến pháp; chủ trọ cũ vẫn tiếp đãi như ông ở trọ à??
1 Likes

Ăn nói văn hóa tý nhé ! không đi nhóm khác nó đảo mả nhà ông lên đấy

1 Likes
  • Đang phán VNI như sách giáo khoa chứng khoán, Vol nhỏ + tăng mạnh ==> chưa thuyết phục chưa rõ ràng
  • Bảo sao cùng sách giáo khoa, 1tr người đọc chỉ có vài ông đầu tư có lãi. Vì vẹt cùng kêu 1 tiếng làm sao lãi đc kkk
5 Likes

Múc hết rồi. Full tk rồi không cần phải thách. Dân chơi thì sợ gì mưa rơi. Đây múc chứng quyền còn chiến cả tk luôn chứ múc cổ thì nhỏ như con thỏ

2 Likes

Chứng khoán dễ như ăn kẹo ấy mà sao nhiều người quan trọng hoắ vấn đề nhỉ. Với chị kiểu gì cũng thắng ldg về 7 vẫn thắng.

2 Likes

Thấy mọi người khổ quá. Nhìn chỉ số nhìn lọ nhìn chai. Cuối cùng vẫn thua chổng vó. Chị đánh ck 10 năm chưa bao giờ thèm ngó chỉ số vẫn sống nhăn răng

7 Likes
  • Chị phát biểu quá hay kkk
  • Bệnh học vẹt nó vậy mà :smiley:
2 Likes

:)) . Ok bác .

Đhcđ mà thông qua giá 12K/Cổ thì ldg sẽ về 18 là bthuong

1 Likes

Về 18 em mới hòa vốn… Haizz. Tiền còn 2 lần tbg nữa nhưng em đợi đỏ mới mua, cứ xanh như này thì thôi. Lấy đi du lịch :))

3 Likes

LDG ko ai bán ATc à. Cứ như vậy cả tuần nhỉ :grin:

1 Likes

LDG short nhiều lắm, hàng vô chủ; ai cũng thích short :smile:

1 Likes

Bữa qua chưa thấy chiên da Lã Giang Trung lên tiếng nhỉ. Ko biết VNI có về 950 như chiên da ko.

2 Likes

Có thể năm sau :smile:

2 Likes

Nhiều NĐT quan sát nhỉ. Liệu có điều chỉnh lại đc 12 ? Có gì mà quan tâm vậy. Hay do dow nhiều thì tăng? Liệu vượt đc 15 hay lại 13.5 rồi quay đầu. Các bác ôm từ 2x đến bây h chưa bán thì cũng phục thật

Cụ ôm FLC cũng từ 15k về 6k, cũng thua gì đâu

1 Likes

vẫn ôm từ giá 19 lỗ 33% k rớt cổ nào mà hết tiền tbg =))

1 Likes