LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Ý sách viết ở đây là: thị trg đang uptrend thì cần vol lớn + giá tăng mạnh ===> vol lớn để hấp thụ hết số cp giá thấp chốt lời, giá cao là thể hiện người mua định giá thị trg còn rẻ và sẵn sàng trả giá cao hơn nữa để mua vào
  • Vol nhỏ + giá cao vùng đáy: đơn giản chúng mày trả giá nào tao cũng ko bán; phải cao cao nữa tao mới bán nhiều cho
1 Likes

Trong pic này cũng có nhiều ông phán về 10 về 8 mà bác. Xanh đến đâu, vui đến đấy vậy.

1 Likes

VNI nó khoẻ như 1 con bò mộng mà còn nghi ngờ được

1 Likes

VNI đang sóng hồi sẽ còn lên xuống chán Bác à :)) đợt này ai bắt đáy dc cũng hời khá khá đây

2 Likes

Từ nay đến 2/6 cũng nhanh, hi vọng lúc đó giá cp lên mức Win win so với phrl. Mọi vấn đề thắc mắc đều được bác Hưng gth rõ ràng. Để anh em ở đây yên tâm nắm giữ. Chứ mức 12 này bằng giá mấy năm trước rồi. Mà trước khác, bây giờ khác, tương lai lại khác nhiều hơn nữa.

3 Likes

lên quanh 15 :)) em sợ lên tầm đó T+ lại táng về quanh giá phát hành ý :slight_smile:

Xuống nữa hay không thì chưa biết, nhưng trong 6 tháng tới em đồ khó vượt 15 :))

Bác bi quan quá :)) ĐH mà thanh công thì kiểu gì cũng có giá 2x

1 Likes
  • Nếu đhcđ thành công và thông qua phát hành giá 12k/1cp + VNI ko điều chỉnh mạnh vượt 15k đơn giản
  • Đừng đùa với 1 cp vừa tăng 4 lần và điều chỉnh 60% theo thị trường chung giảm 23%
2 Likes

Thế nên thật sự điều mong chờ của em giờ là đại hội thôi chứ xanh đỏ tím mấy phiên này cá nhân em cũng có về được bờ đâu :)) Cứ phải phát triển tốt cho thiên hạ nó biết thì ms mong Bánh trưng có nhân thịt :))

1 Likes

Đại hội thì chắc chắn thành công rồi. Phát hành cho quân ta cả chứ ai đâu mà không thành công hở bác :)). Vấn đề là phát hành xong, lại táng thêm cổ ra bên ngoài nữa, thì lấy đâu ra cửa mà tăng lên 15 =))). Cp tăng trong quá khứ chả có ý nghĩa gì nhiều. Việc điều chỉnh giảm mạnh chỉ thể hiện lượng floating bên ngoài đã kha khá.

1 Likes
  • Cứ nghĩ đơn giản 1cp tăng 4 lần trong 3 tháng phải có cái gì đó mới tăng đc 4 lần chứ
  • Ừ thì FOMO, nhưng người mua cũng phải có lí do gì để FOMO chứ. Chẳng nhẽ phân bò vẫn mua giá vàng à?? Ít ra như anh bảy nói, đất dính phân là tăng
1 Likes

Quân ta là ai vậy??

1 Likes

Cái quan điểm mà Cty nó phát hành CP là tăng lượng cổ phiên lên làm pha loãng thì đúng là có nhưng vs công ty có 239,447,211 tr này thì thấm vào đâu !

1 Likes
  • Sợ éo phrl được; phát hành xong một tg giá 6x thì bỏ mịa
  • Có thằng ngu nào bỏ 1440 tỷ mua giá 12k rồi bán giá 14k ko nhỉ?? Kkk
2 Likes

Chưa kể ko thể thoát hàng một sớm một chiều như anh em nhỏ lẻ. Thời gian phải tính bằng năm & theo lộ trình.

2 Likes

em nghĩ là có :)) nó bán từ giá 14k lên đến 60k ms hết 120tr cổ :))

2 Likes
  • Tôi nói thằng nhỏ lẻ éo có tiền thì éo bh hiểu đc suy nghĩ của đại gia đâu
  • Tôi thấy bọn đại gia buôn xđ tối thiểu 1 lãi 1; ko thì 1 lãi 2 thậm trí còn lãi 5 lãi 10
  • Nên phrl giá 12k éo có chuyện giá cp trc khi họ chốt có giá dưới 25k đâu
5 Likes

Nhìn Himlam đó; giá thoát 1xx đến 4x, giá 20k đố bọn nó thoát có lãi

2 Likes

Thôi, cứ ghim ở đây. 6 tháng k quá 15. Hàng các bác múc hết đi =))