LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG đang sắp xác định đáy…ăn bằng lần đấy ạ…mn nên tranh thủ mua vào ạ

1 Likes

Cổ đông đang gọi a Bình sang thằng Bình rồi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Như này mai phải cắt lỗ và bán xả cho nằm sàn tiếp

2 Likes

Hahaha. Chuyến này xem đi tới đâu :)l

1 Likes

Thôi quên nó đi các bác ạ, kỳ vọng rồi thì tin vào kỳ vọng đó. e đóng bảng điện nghỉ tết đây, kệ thích đánh lên đánh xuống thế nào thì kệ. 6 tháng sau e xem lại rồi tính tiếp. Đừng lo nghĩ quá làm ảnh hưởng đến kỳ nghỉ tết các bác nhé!

5 Likes

buồn

• Những câu thơ này đã lột tả được hết nỗi buồn của cổ đông LDG trong vòng hơn 2 tuần nay chưa nhỉ??
3 Likes
  • Nhìn đi nhìn lại em thấy thế này: Việc LDG có 1 quỹ đất rộng kết hợp với sóng BĐS đã thu hút 1 lượng tiền đầu cơ không nhỏ chảy vào. Còn nhớ cuối phiên sáng 29/12 media đưa cái tin cũ rích về pháp lý của Vivapark thì LDG vẫn xanh chín, và rơi có 2 nhịp sau đó tăng mạnh trở lại. Khi mà QC, THM và media nổ phát súng đầu tiên, LDG cùng các cổ BĐS khác bị chốt không thương tiếc.
  • Đến giai đoạn cầm máu gần như đã xác định thì nhỏ lẻ bị tiêm nhiễm vào đầu ‘LDG là hàng rác, hàng lởm’, chim lợn bay rợp trời. LDG trước bị dính pháp lý nhiều nên người ta vẫn tưởng bơm thổi, nhưng những dự án đã được giải quyết pháp lý hết rồi, chỉ còn 2 cái Intela bên Quận 8 vướng về xây dựng (nhiều dự án cũng bị giống LDG điểm này), năm nay luật sửa đổi cũng giải quyết xong thôi.
  • Nhưng mà chốt trước Tết thì ra năm đánh gì hả các bác? Ra năm dòng tiền chốt lời trước Tết lại đi tìm cổ đánh thôi. Tiêu chí về cổ BĐS của LDG cũng rất ổn:
    • Dự án đang triển khai mang về được LN trong năm nay: VivaPark, VivaCity, Thành Đô (Cần Thơ), KDC Tân Thịnh (nếu giải quyết xong với địa phương)
    • Dự án mang về LN trong tương lai gần: LDG Sky, LDG Riverside, 2 cái Intela
    • Dự án trọng điểm nâng tầm LDG: 3 cái Grand Bắc-Trung-Nam và dự án ở Vân Phong
    • Lãnh đạo cũng ko còn tư tưởng bán lúa non nữa, mà đang trở nên tham vọng hơn muốn lọt vào top 5 cty BĐS tại VN

Vậy thì với cái vốn hóa rẻ mạt này thì có xứng đáng hay ko??

7 Likes

Phải sàn 10 phiên nữa. Anh bảo rồi hôm nay mới vác ra bán thấy ngốc chưa. Bên kia đỉnh núi đòi phi đi x lần nó phi xuống thấy chưa. Loại này về 500 đồng ca khúc lằm dài dài…

Mấy con ■■■ nó biết gì về doanh nghiệp đâu mà khoe đất nhiều. Đất bây h phải đấu thầu mới có. Loại vẽ dự an này lọ. In giấy đem bán bao năm nay chỉ có đem đi chùi đít

Thôi bác ạ, bác đừng có gáy làm gì nữa. Bác chim từ tháng 03 năm trước rồi

1 Likes
  • Mày im mịa cái mồm mày lại; nói năng nó đàng hoàng 1 chút, tao ko muốn chửi đâu, nhưng thấy mày cắn càn ghê quá. mày tôn trọng người khác 1 chút, mày chê bai thì đưa số liệu dẫn chứng, phát ngôn đàng hoàng lịch sự đi.
3 Likes

Mấy con ■■■ hôm trước đâu rồi sao im thế loại cm liếm đít cho bọn f0

• mày là thể loại ch_o má ở đâu ra vậy; lúc ánh hào quang đến mày chui ở đâu; thấy người khác buồn rầu, đau khổ mày lên cắn càn à??
  • mày giỏi thì mày đi kiếm ăn chỗ khác, mày phán thì mày được bao nhiêu tiền nói xem nào??
3 Likes

Tao nói để anh em B T N hôm nay hỏi bắt đáy tao kh cho vào nên chửi cho chúng nó tránh ra!

mày câm mịa mồm đi, mày có lòng tốt vậy; bọn tao cảm ơn mày, nhưng mày phát ngôn cho nó đàng hoàng; đưa ra luận điểm phân tích, chứ đừng hô hào như ch_o cắn càng lung tung nhé

3 Likes

Mày úp bô các em tao tao vào bảo ban các em tao. Việc đéo gì đến mày. Mày có lợi lộc gì trong vụ này à.

tao éo được lợi lộc gì; mày vào bảo ban tao cũng cảm ơn; nhưng mày ăn nói nó đàng hoàng đi
mày thấy ko ai dám chửi mày thì mày văng tục à; vậy để tao chửi mày, đồ cắn càn

2 Likes

Thôi đừng ra vẻ trượng phu ở đây, mày chim LDG từ tháng 3 năm ngoái, đến bây giờ nó giảm quá thì lại tỏ vẻ ta đây. Thời gian sau nữa nó phi trở lại thì chắc cũng lặn mất tăm. Thất phu mà còn ra vẻ trượng phu sao

3 Likes

Ai úp bô em mày? Doanh nghiệp có sao nói vậy, nó bị pháp lý thì t nói nó bị pháp lý, nó giải quyết xong pháp lý t nói nó giải quyết xong pháp lý. Xuống khu Bình Nguyên mà coi nó đang xây ra sao, cứ núp sau bàn phím làm gì. Đất ĐN, Bình Dương, HCM của nó t đi hết rồi đấy

4 Likes