LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Qua tuần đại hội rồi ! 27/5 này reset lại biểu quyết các Bác anh chị em chú ý đăng nhập lại đồng ý 100% nhé :)) !

4 Likes

Lần đầu nghe câu ldg cổ phiếu cô đặc @@

240 tr cp là khá cô đặc roi bạn. DXG , Dig , NVL … lớn mạnh hon thiệt nhưng toan 500 tr, 1 tỷ cp khg à. Hơn nữa toàn giá 30-50-70 cả rồi…

1 Likes

Cô đặc là số lượng cp nằm trong tay các cổ đông lớn chứ ko phải nằm nhiều ở nhỏ lẻ. Ldg mà cô đặc thì đhcđ lần 1 đã thành công rồi bạn.

Vậy là ngon rồi :)) lân trc k đồng ý phat hành có 1 phần giờ đổi lại 4 lần đồng ý chất lượng hơn chứ nị :))

2 Likes

Cô đặc người ta thường bảo là khối lượng trong giao dịch hàng ngày thôi bác à :slight_smile: còn 240tr kia thì k thể cô đặc đc vì sắp tới mà đh thành công là nó thêm 120tr nữa cơ… ngon ngon cuối năm lại thêm cái PH cho Cổ đông theo tỷ lệ X: Y nữa thì còn tăng nữa

2 Likes

Vẫn hơn 4 tỷ 6 cổ còn phát thêm 1:1 :v

1 Likes

khó lên 6x lắm bác à :)) em nghĩ 6x thì cần đôi ba năm . hết 2022 về 3x là rực rỡ lắm rồi

3 Likes

Về 2x đã là hú hồn, các bác làm quá hà ^^

2 Likes

về 3x cho anh em nào đu đỉnh từ 29 như em còn có cái bánh trưng mà ăn chứ :)) về 2x thì hơi buồn khakha

2 Likes

Thật sự tui nghĩ khó. Nên cũng phải nhìn thực tại để biết đường mà cầm dai, xử lý tài khoản bla bla chứ nghĩ nó cao quá rồi lại thiệt mình :slight_smile:

1 Likes

Tầm này nhiều CP ck khá cao rồi mà bác ! BDS giá thì ngon rồi nhưng giờ tin xâu vây quanh dòng tiền nó k vô thì cũng cần nhẫn nhịn chờ đến thời thôi :))

1 Likes
  • Kệ tin xấu
  • Trạng chết chúa cũng băng hà
  • Cp VN vẫn phải kích thích kinh tế và dòng tiền đầu cơ bđs sẽ tăng mạnh; sẽ ko thể nào 10 đồng bơm ra thì 7 đồng vào sx được đâu
  • Còn sợ bđs tăng giá ko bơm thì nền kt vn sẽ kiệt quệ là điều khó tránh khỏi ==> đầu tư bđs và cp bđs chết thì các ngành nghề khác cũng chết thôi
4 Likes

vâng ý em nói thời điểm hiện tại thì dòng tiền nó chưa vào mạnh thôi chứ Vốn hóa BDS sau mối thằng BANK thì chết sao dc bác !

Tầm này thì cứ đợi ĐH xem ý a H vs Ban lãnh đạo ntn thôi, quan trọng PH đc là có vốn chiến tiếp

1 Likes
  • Tin xấu về bđs ra hết rồi; còn tin nào xấu hơn nữa đâu
  • Mấy ông đbqh nói về kích thích kinh tế, nhưng ko muốn dòng tiền chảy vào kênh đầu cơ như ck, bđs===> nghe đéo thể nào ngửi được
  • Dùng trực thăng rải tiền lại muốn rải đúng túi người muốn nhận, thật ấu trĩ
6 Likes

Sao k nói sai 1 chữ nào thế nhỉ, chết cười

3 Likes

Mai lại mua thêm LDG nào. Cổ tốt giá ngon. Mong cuối năm lên 35-40k là ok

2 Likes

Đất Vân Phong tăng khiếp thiệt bác. Thông tin quy hoạch với nhiều dự án lớn đổ bộ thì không thể cản thời thế được

4 Likes

Bác có mấy mảnh ở đó ròi :)0

2 Likes