LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

e giữ LDG thay thế là được rồi :laughing: :laughing:

2 Likes

Tôi gấp 3 số cp lúc chốt quyền

1 Likes

Nhìn mn toàn gấp 3 gấp 4 nghĩ mà chán :((

2 Likes

Chú em chẳng khác Trần Quốc Toản, bóp nát quả cam. Trong khi đó các cụ ngồi dự khán HN Diên Hồng bóp nát mẹ nó cả 2 quả Cà, đau cái là giấu éo dám công bố trong lịch sử

Ngày xưa 20 khen rẻ, giờ ko mua thì lúc nào mua khi cổ phiếu rẻ hơn BV?

2 Likes

GS Hồ Quốc Tuấn:
“Ông Trung Quốc bóp tín dụng bất động sản cho đã rồi bây giờ bằng mọi cách phải ra tín dụng, giờ cho bán trái phiếu có bảo đảm bảo bằng công cụ tương tự CDS luôn.
Vấn đề là bệnh nhân bị bóp cổ hết thở nổi rồi thì giờ kích tim cũng vô ích. Giờ trái phiếu bất động sản TQ bán không được, làm gì thì cũng ít ai dám mua.
Nói chung chơi dại cho bạn trầm trồ. Chính sách bóp bất động sản kiểu ba lằn ranh đỏ là dẫn đao tự cung, dân tài chính nào cũng thấy. Chỉ có các cụ to to và tin vào Đảng luận thì vẫn tin vào phép màu có thể luyện được Tịch tà kiếm pháp, vừa giữ được tăng trưởng kinh tế, vừa giảm được giá nhà cho dân nghèo mua nhà. Đến giờ hình như cả 2 mục tiêu đều không đạt. Không chịu đau được nhưng cứ muốn thử.”

Vietnam mấy ông mà cứ siết tín dụng quá đáng cho BĐS thì chết trùm, nhìn sang TQ mà rút ra cách làm chính sách cho phù hợp :sweat_smile:

3 Likes

Mấy bác đại biểu qh phát biểu có khác, nặng lòng quá!!!

4 Likes

Bác ĐBQH này có đất ở Vân Phong chưa nhỉ. Nếu chưa có thì mua CP LDG, khỏi mua đất cũng đươc.

1 Likes
  • Lúc vol nhỏ, ai cũng trân quí cp ko muốn bán, dù giá có giảm thì ko mua.
  • Toàn đợi lúc vol to đùng, giá cao chót vót lại đổ xô đi mua
  • Đến lúc thua lỗ lại chửi bới, đổ tại, đến chịu nđt
2 Likes

tím chưa bác, hic

Ldg giá này không ai bán. Nhưng nhỏ lẻ cạn sức mua. Vì vậy ldg bây giờ chỉ chờ lái đánh lên hoặc kqkd tốt lôi kéo dòng tiền ngoài nhảy vào

5 Likes

má nó chặn hoài

Giá k bay dc nhiều đâu, quanh quanh tới lúc đại hội bác à

1 Likes

Đã cắt lỗ ldg qua ceo và đã gỡ lại dc vốn.xin chao ae ldg giá 21 nhé.ceo hồi 2 cây bag ldg tím 10 cây.

2 Likes

Ceo t vào giá 33.bh là 43.ldg cắt lỗ giá 11.bh thì bn.

LDG tím 10 cây là gần 70% đó cha nội… phóng đại CEO cũng tém tém lại chút

Ldg tím 1 cấy lên dc 1k.ceo tím cấy it nhất 4k.thag nào ngon hơn.chưa kể ceo dẫn dòng bds.ldg mà k nhìn ceo thì có lên vào mắt

Nghe có tin nới tín dụng bđs phải ko các bác?

Nhớ đợt ldg lên 27 ceo lên 100k roi.bt vì sao ldg lên dc k.nhờ ceo vs dig đấy