LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hết tiền nên nằm im theo dõi các bác chém gió

3 Likes

DXG cũng chuẩn bị trần đến nơi rồi; ko nhanh LDG lái múc hết

2 Likes

Hahahaha. Tưởng tím. Ai dè tụt :))

1 Likes

Nay BDS lên ngôi, tím hết nhỉ

1 Likes

tím đâu, ông này kêu mấy lần tím mà chưa thấy

Thiên hạ đã nhận ra Ldg đầu tư bay gio là quá an toàn.

1 Likes

Ldg siêu cổ ae yên tâm lắm giữ nhé.:grin::grin:

Cứ xanh vậy hay hơn Trần

1 Likes
  • Bán rồi, mua được mã khác ngon hơn, gỡ hòa vốn rồi chúc mừng bác
  • Nếu ko mở được lời nói nào thực lòng thì đừng mở lời.
4 Likes

Nay giá vậy ổn rồi, chờ ĐHCĐ xong cũng chưa muộn. Anh em đây cầm lâu dài, nhanh một ngày cũng ko vội, chậm một ngày cũng ko lo.

4 Likes
  • Chờ đhcđ xong mới chuyển biến được
  • Game phát hành 120tr cp giá 12k; vẫn còn đó
5 Likes

1 tuần nữa ĐHCĐ rồi. CP càng nén mạnh thì bung càng mạnh thôi. Phần thưởng cho ai kiên nhẫn.

3 Likes

giờ là lúc bỏ lọ hàng chiến lược như LDG và lên kế hoạch sử dụng lợi nhuận xúc đất thật rồi đó. KKK

3 Likes

Tiền to như các Bác đợt vừa rồi làm 1 mớ ngon choét rồi :))

1 Likes

đã có những mã cổ đất trong danh mục ăn 50% rồi. Đúng là đông tiền ăn tất! :smiley:
Hold chắc LDG.

5 Likes
  • Anh So đã lên tiếng cảnh báo, nhìn TQ mà làm gương cho VN
2 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/thanh-vien-hdqt-vinacapital-nen-cam-lanh-dao-doanh-nghiep-binh-luan-ve-co-phieu-145-967644.htm?fbclid=IwAR1u5bQ4WCK8Rn7GSrf2BfUUKHadvroeh7SscwRcV3Adl2-s-SxHjDPzKls

đang nhậu ăn mừng lãi khủng cùng các anh em mà thấy cái bài này vớ vẩn quá. Ở VN đến các lãnh đạo còn phải có vài lời ủng hộ kích cầu đầu tư ck, sao lại cấm các chủ DN PR cổ phiếu của mình nhỉ? VinaCap đầu tư chắc thê thảm lắm nên mới chơi cùn :smiley:

4 Likes
  • Mấy ông tư duy thời 2.0, làm gì có chuyện tất cả cùng giàu; tất cả cùng nghèo thì có.
  • Người nghèo là người khó chiều nhất, bảo đầu tư ck thì bảo cờ bạc; bảo buôn bđs thì bảo ko có tiền; tóm lại mấy ông đó muốn mọi ng nghèo như họ
2 Likes

Mua 1 cp CEO lúc giá 30 thì mua được gần 3 cp LDG. CEO tăng 1k thì LDG chỉ cần tăng 300 đồng. Tính số lượng và ngon thì LDG vẫn lãi hơn. Giá LDg ổn định chỉ tăng giảm 1-2,5k chứ CEO tụt thì cứ cỡ 6-10k

Thật sự thì CEO tại thời điểm hiện tại nó mạnh hơn LDG là chắc chắn ! Còn % nó cao vì nó sàn HNX mà…đợt này VNI tạo đáy xong thì cổ nào cũng tăng thôi. LDG còn game vs ra hàng bán cuối năm dc thì cũng mạnh đấy

2 Likes