LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

15x3 bạn ơi. Mua 1 cp CEO thì mua được 3 cp LDG

Cuối tuần mà chạm 15 k biết có bị đạp xuống k nhỉ :((

• Dig, CEO cứ trần thì trời đạp
  • Thị trường chứng khoán đừng nói lái, lúc đã điên lên rồi; chủ tịch mang cả cty ra bán cũng ăn hết
3 Likes

Dm đã nói rồi cứ nghe đội phú quý hô hào chê bai bán ceo để giơ đầu cho dig nó xả vào đầu. Bjo có thấy tiếc ko?

Ceo chạy trc ldg nhờ nó có game 1:1 đã ra. Ldg bị ép vì chưa phrl song. Khi phrl song xuôi ldg làm tiếp game pht 1: 1 khi đó ldg chạy như ceo bây giờ. Đích đến của ldg và ceo sau này sẽ như nhau. Như vậy ldg và ceo chỉ là chạy trc hay sau thôi. Ví dụ sau này ceo lên 150 là dừng chờ ldg lên 150 cùng thì khi đoa ai mua ldg 12 tỷ suất ln cao hơn mua ceo

6 Likes

Phát hành xong 120tr mà còn thêm cái 1:1 thì đúng là để đời :))

4 Likes
  • Vẫn đang lo tăng cao quá cđ lại phản đối phrl
  • phrl xong thì phi lên cung trăng
  • cứ mua ngồi chờ trước cái đã
6 Likes

Cái nóng oi bức của mùa hè cảm thấy khó chịu; cơn mưa rào chiều nay cũng đủ làm con người cảm thấy dễ chịu hơn! :grinning::ok_hand:

3 Likes

Em chào cả nhà :kissing_heart:

3 Likes

game gi cũng chơi hết bác à :))

1 Likes

Game CEO 1:1 ở đâu thế bác ơi?

tìm đọc tài liệu đại hội ý 100:98 :))

1 Likes

Em tìm thấy rồi bác :grimacing:

Đợt này có phrl & cổ tức. Hi vọng đây mới là game 1.0

Ldg giun đất bò từ từ. Rồng thì hay bị giết chứ giun đất thì vẫn sống vui sống khỏe đó giờ

em vẫn trên đỉnh 27 mát lắm nên thỉnh thoảng vào đây để nhận thông tin từ các bác ạ.

2 Likes

Bác nào bữa máu đánh FLC lắm, 1/6 nó chỉ cho giao dịch phiên chiều, giờ chắc khóc tiếng mán rồi

CEO chạy vì đang bán hàng chứ ai bảo vì game 1:1 ?

1 Likes

Phần thưởng chỉ dành cho người kiên định. Hiểu và tin tưởng vào những gì mình làm. Và cổ đông ldg chắc sẽ có phần thưởng xứng đáng

4 Likes

Bữa có ông nào vào chê LDG khen FLC đâu rồi nhỉ.