LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

là ép giá k cho nó tang à bác :))

1 Likes

Muốn tạo nhiều đợt sóng dập dồn trên từng cổ một để tận thu. Nên phường môi vén mới margin cao để tận thu của thị trường.
Cổ đông LDG dài hạn nên tìm mọi cách bảo vệ con trùn đất này, đừng để dòng tiền lãi bắt đáy nó chảy sang cổ khác.
Đấy mới là bảo vệ nồi cơm của mình chính đáng. Chứ mấy bọn trẻ trâu này chúng nó đến rồi đi, có theo chúng ta đâu.

4 Likes

lâu rồi k ghé thăm Pic, vẫn những con người ấy đi cùng những bước tiến vững chắc của ldg
cú hồi không biết đi về đâu, nhưng giai đoạn này các bác gom cho trung dài hạn là quá đẹp rồi
chúc các bác đầu tư thành công

@CunCon bác dạo này nhận lương gom thêm dc nhiều chưa

4 Likes

Lương công nhân, 1 tháng vài trăm cổ vẫn lượm đều

9 Likes
  • Kì vọng lợi nhuận LDG đơn vị nghìn tỷ 1 năm là khả thi trong vài năm tới
  • Kì vọng cao vậy thì định giá vốn hóa LDG: 10k tỷ, 20k tỷ,… là hoàn toàn khả thi
7 Likes

Liệu lần này họp ok chứ các bác. Trước thấy lại gửi lại thư mời họp.
Nhanh tay vào uỷ quyền luôn cho mát :joy:

10h sáng mai sẽ mở lại biểu quyết online nhé :slight_smile: ( em nhầm vs ủy quyền :frowning:

1 Likes

Đời ta ko bán thì để đời con lo gì nhỉ :))

Họp xem thông qua ổn hết là biết tương lại đi tiếp.

1 Likes

Sao đổi tên ko có Ldg bác

LDG có tí Nav ấy (56k), mình dồn Dig Hdc nhiều hơn. Cổ đông LDG cũng k chất lắm. Có mấy thằng tay to thì chim bé tẹo @Spartan nhỉ :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Mua thêm xong kéo dài cái tên ra cho dễ nhận đồng đội.

1 Likes

Khi lên 3x sẽ chất dần

Vừa giấy vừa on, mới đủ điều kiện uỷ quyền nhé

2 Likes

Vâng ! Nhưng 1 số anh em cũng cầm 1 vài chục K cổ cũng ít ae thì biểu quyết online cũng dc mà bác ! ( Nếu ngại viết giấy rồi đi gửi ủy quyền cho a Hưng )

1 Likes

biểu quyết online xong là ok chứ hay hôm họp vẫn phải vào họp onlne

1 Likes

Ldg toàn nhỏ lẻ tin hin như mình mua. Vì vậy bác nào thích cổ đông chất thì bán hết ldg đi mà mua dig .chứ mồm thì chê mà lưỡi thì la liếm mất chất lắm

3 Likes
  • Nếu vào họp mà thông báo; bạn đã uỷ quyền nên ko đc tham dự online có nghĩa là uỷ quyền thành công
  • Uỷ quyền online, còn phải in bản cứng kí tên gửi cho người nhận uỷ quyền
4 Likes

Mọi người đăng nhập và phải chọn đăng ký tham dự thì mới tính là tham gia đấy. Chúc anh em LDG vững tâm, giờ chỉ có up up up

4 Likes

Ldg mới gửi tin nhắn sms họp Đh

3 Likes