LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nay IR làm nhanh & bài bản quá.
Mới sáng đã nhận được tin nhắn báo họp ĐHCĐ

2 Likes

Các bác nhớ đăng kí họp cho đủ ngừoi còn tổ chức đại hội, không thì tương lai đi xe của LDG còn lâu lắm.

3 Likes

Giun đất bò chậm chậm mà chắc :))

1 Likes
  • Giun đất vẫn bình tĩnh lắm nhỉ??
1 Likes

Phiên nay có cắn thêm trăm cổ dc ko cún ơi

Nhiều email biểu quyết bổ sung lắm các bác vào xem làm theo hướng dẫn.

Anh em vào tán thành hết chưa ạ ?

1 Likes

tán thành hết, bảo cả anh em bạn bè góp gió thành bão.

2 Likes

6 Likes

Lâu nay không thấy cơ trưởng xuất hiện.

1 Likes

Đợt này IR của LDG làm tốt đấy các bác. Nhận cả thư chuyển phát, email, sáng nay thì sms xong nv gọi điện xác nhận hỏi luôn có tham dự được không. Lần này a Hưng quyết liệt đấy

2 Likes

Em cũng vừa nhận dc cuộc gọi hỏi thăm :))

2 Likes

IR đã có lòng thế thì anh em CĐ chúng ta cũng góp sức cho ĐHCĐ thành công tốt đẹp.

2 Likes
  • EIB đhcđ lần 2 với 94% cđ tham dự
  • LDG đhcđ lần 2 ntn đây, anh Hưng quan hệ tốt có thể lại lên 90% đó chứ :grinning:
4 Likes
  • Ae ko múc để tay to; tổ chức họ múc hết; đến lúc 2x, 3x lại tung tin tốt và lao vào rọ của họ đó
  • 40k tỷ cấp bù lãi suất; sẽ kích thành 400k tỷ; bđs chiếm 25% chỗ đó cũng được 100k tỷ rồi
  • Múc và xúc LDG thôi
3 Likes

Phải thu ngắn hạn

• Nếu LDG đánh giá lại dự án " LDG grand đà nẵng" được mua từ năm 2020 giá ~2000 tỷ thì LDG sẽ lãi được bao nhiều từ hoạt động mua rẻ này???
5 Likes

Nền tảng có, giá trị có, giờ chỉ mong đúng thời điểm để khai thác. Mong rằng ĐHCĐ lần này là thời điểm thuận lợi để BLĐ đưa ra định hướng rỏ ràng và tầm nhìn khai thác tiềm năng chi tiết thì LDG sẽ thăng hoa. Bao lâu nay vẫn hy vọng và chờ đợi.

1 Likes

Vấn đề lãnh đạo cty chưa muốn đánh lên thôi; muốn đánh lên chưa cần bán sp; chỉ cần đánh giá lại giao dịch mua rẻ là lãi nghìn tỷ ngay đó mà

3 Likes

Nay lực bán đè mạnh quá. Chắc kết phiên giá đỏ rồi

nay chủ yếu VN30 kéo. Tín dụng BĐS chuẩn bị được nới lỏng rồi.