LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Tiến sĩ lê xuân nghĩa bảo rồi, ở VN ko cho bđs vay thì cho ai vay
2 Likes

Nghe có vẻ Huyền Bí :)) ! ĐẠI HỘI Kiểu gì chả thông báo hehe

1 Likes

Cụ cũng trên tàu LDG à?

Không. Có tin thì báo thôi. Có thằng nó cho là hiểu biết LDG lắm mà nó méo biết ccc gì, toàn đọc báo rồi đếm cua.

1 Likes

Biết trước mới hay. Đợi lên báo thì nói làm gì.

1 Likes

Hôm bữa có nói đang đấu thầu LDG Sky sơ bộ 2000 tỷ đầu tư, nên mọi người yên tâm là kỳ này LDG thay đổi ý chí rồi :slight_smile:

Bằng luôn vốn hoá nhỉ :))

Thông tin bên nhà thầu họ đấu, nhìn chung xây dựng khi dự toán không chênh nhau nhiều, dự toán vậy thì trúng thầu cũng xêm xêm hoặc ít hơn đôi chút, không quá sai số

• Mày ngu vừa thôi; tao biết nó đang mở thầu
  • Mày là thằng ch-ó đẻ; dkm mày; mày bảo là LDG ko có tiền thi công mà?? Con mẹ mày LDG ko có tiền thi công à
  • Tao cần buồi mày báo tin; tao biết là sắp có rồi; dkm mày; mayg dám khẳng định chính xác ngày kí hợp đồng ko??
2 Likes
  • Đị- t cụ mày; mày tinh tướng vừa thôi; bố mày làm ở cả cđt, đơn vị thi công; đơn vị tư vấn thiết kế; chải qua hết rồi
  • Làm thầu bố mày cũng làm rồi; mày làm những cái gì đòi tinh tướng
  • Đ- ịt con mẹ mày; mày tinh tướng với ai?? Bố cần mày báo tin à; c-hó cũng biết là sắp công bố, mày éo bằng con ch-ó đâu
2 Likes
  • Dkm mày; mày nói câu này mày như con c- hó luôn; trước bố bảo đang đấu thầu; còn thầu bao giờ có kết quả còn phụ thuộc lãnh đạo
  • Mày biết con cặc gì đòi tinh tướng, thầu xây dựng ngoài giá thầu còn % abc các kiểu, quan hệ lãnh đạo; mày chẳng qua là con ch- ó cắn càn; bố mày cũng có thể nói như mày; ko hôm nay thì vài hôm nữa thông báo; chẳng nhẽ dừng dự án;
  • Mày là thằng ch-ó thua tao nên cay cú cắn bậy
2 Likes

Con mẹ mày; mày thông báo có ai buồn hỏi mày ko?? Vì ai cũng biết sắp có kết quả rồi

2 Likes

Dkm mày; thằng c-hó; tổ tông 18 đời nhà mày nhục vì có thằng cháu tiểu nhân bỉ ổi như mày

2 Likes
  • Đ-ịt mẹ mày, mày chê CEO nó vẫn tăng đó
  • Đ-ịt mẹ mày, mày phân tích bctc CEO bảo A7 lùa gà làm gì có 5000 tỷ bán đất===> như vậy ko phải là mày đọc vớ vẩn rồi ảo tưởng à
  • Đ-ịt cụ mày, thằng tiểu nhân; đoán vớ đoán vẩn vào đây cà khịa tao; vì lần trước mày phân tích thua tao
3 Likes
  • Đị-t con mẹ mày; mày dám khẳng định giá trúng thầu, đơn vị trúng thầu, tiến độ chào thầu, ngày kí kết hợp đồng ko??
  • Đ-ịt con mẹ mày, bố làm toàn đơn vị tư vấn lớn nhất VN, đơn vị thi công lớn nhất nhì VN, chủ đầu tư top lớn nhất VN; nên đừng tinh tướng với bố mày về lĩnh vực xd và đầu tư xd.
2 Likes

Can 2 bác, bác nào biết chắc thông tin về LDG thì cứ up lên đây cho anh em căn mà kiếm xèng vào hàng LDG. Anh em chúng tôi hoan nghênh. Bác kytd rất nhiệt tình và phải nói là rất giỏi ở top này. Luôn kịp thời có thông tin cho anh em cầm cp LDG

• Em cũng ko muốn cãi làm gì, nói tung 1 tin trời ơi đất hỡi, ai cũng biết; nhưng chưa chính thức nên ko ai dám nói
  • Nó tung ra rồi nói đổng
2 Likes

@kytd: cổ đông cứng của LDG nó phải thế này chứ. Yên tâm nắm giữ khi có những Đại Lực Kim Cang thế này :smiley:

3 Likes

E có mấy chục k LDG, mà nghe các bác tranh cãi cũng vui quá. LDG lại có tin gì hót hít à các bác?

Các anh em F0 LDG ở đây nên nhân ngày nhàn đọc lại từ đầu để hiểu nhé.
Để biết rằng số cổ đông gạo cội của LDG cũng không nhiều đâu. Phải tâm huyết lắm mới đi được dài hạn với con trùn đất này.

3 Likes