LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bây h mà hỏi cắt FLC? Xưa quá rồi. Cắt cùng thời điểm LDG giá 2x. Đang cầm $ chờ LDG giá <10 để vào mua đây. CP có lúc mạnh yếu và có những điều bất ngờ ko thể hiểu đc, luôn luôn vận động và không thể bảo thủ đc (không thể sống chết với 1 cp)

Tự Doanh hôm nay gom hơn 1k1 tỷ. Khả năng đáy 2 loanh quanh 1280 rồi nhé các bác. Múc xúc mạnh !

1 Likes

Lên sàn mua kiểu gì, có biết mua 120tr cổ phiếu trên sàn thì LDG nó phi lên 1xx luôn k ? Rồi ai bán cho 120tr cổ cùng một mức giá để mua ?

3 Likes

Đáy 1: 1160; Đáy 2 là 1200 đó bác; đáy 3 dự là 1500 :stuck_out_tongue_winking_eye:

Nói phét vừa thôi cụ; tôi nhớ lúc FLC mất thanh khoản; cụ còn bảo ra tin chủ tịch mới mua vào thâu tóm ngon; sẽ lên 5x. Lúc đó LDG đã ko có giá 2x rồi

2 Likes

Khả năng cuối tuần này ra tin tốt nên hôm nay tự doanh mới múc mạnh như vậy mà k cần đợi nhịp chỉnh để múc. Tự doanh theo mình để ý chỉ múc vài trăm tỷ thôi ít khi múc cả ngàn tỷ như vậy lắm. Nên chắc nhịp test đáy 2 sắp tới cũng k sâu đâu.

3 Likes

Đang cầm 50k LDG mà mua sau nên không được tham dự DHCĐ. Thế lần này đhcđ liệu có thật bại tiếp ko các bác? Nhỏ lẻ như mình cầm nhiều và hầu hết họ bán sạch rồi thì lấy ai tham dự nữa

Nếu k thành công mình thề ngay sau hôm họp mình sút hết :stuck_out_tongue_winking_eye:. Cổ loãng quá??

3 Likes

Đại hội cổ đông thành công
Rõ ràng, rành mạch, mẹ nó,… sợ gì

Đấy là em chém thế

3 Likes

Lần này các Anh ý quyết tâm tổ chức đại hội rồi. Email, tin nhắn, gọi điện… chu đáo lắm. Lần 1 còn chẳng có nổi 1 cái mail

4 Likes

Tin tốt đây mn

5 Likes

Lần này thấy công tác chuẩn bị đại hội chu đáo hơn nhiều bác ạ, mình nhận được thư mời, tin nhắn và chiều qua còn gọi điện trực tiếp hỏi ngày 2.6 vào 15h anh có dự họp trực tuyến được không, mai anh bắt bắt đầu chọn biểu quyết được rồi … nói chung chu đáo lắm nên mình hy vọng sẽ thành công

5 Likes

Nó k siết nhưng mà nó sẽ kiểm soát cực kỳ chặt chẽ vs đk khắt khe hơn khi cho vay bác à ! Nc DN vẫn sẽ khó tiếp cận vốn hơn trc…LDG nói riêng thì cứ phải xong cái phát hành ms nc tiếp dc

2 Likes

15h chiều 2/6 vào bỏ phiếu online là được đỡ phải in và gửi giấy

1 Likes

ok bác! ae nào ko thông thạo online và ko có tg tham dự thì ủy quyền thôi

1 Likes

Bỏ phiếu đồng ý hết pk bác @kytd

3 Likes

K có siết chặt đâu, nói thế mà k làm thế, cho vay sx à, nghe nó cứ sao sao

2 Likes

đồng ý hết thôi bác, cho các anh ấy huy động tiền triển khai nhanh nhanh để thu nhiều lợi nhuận

5 Likes

Đã chốt tổng thầu LDG Sky nhé anh em, là nhà thầu X Y

2 Likes