LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

vùng này mấy khứa bán kính quá kk

Quân tử nhất ngôn. Ngày mai ldg họp các bác đồng lòng vote cho phrl thành công. Khi đó ldg mới bứt phá và hóa rồng đc. Rủi ro duy nhất của ldg lúc này là chưa có quỹ lớn nhảy vào. Nên phrl thành công thì ldg đạt tiêu chí hoàn hảo của đầu tư dài hạn. Em mong lắm ngày phrl thành công

7 Likes

2/6 mới họp mà bác ơi. Margin nhiều chắc nặng mông

1 Likes

Lại như đợt 1 trc ĐH có 1 cây Tím :))
Mà nhìn chảt cũng có khả năng đây

ce đâu nhể

Chú Cruise bị chửi mất vía hôm nay chắc chết trôi sông theo đợt mưa lũ rồi.
Vớ vẩn lại nhảy vào đu đúng đỉnh chốt tháng KKK.

2 Likes

Đợi dự đoán đúng của bạn :innocent:

Ở pic này ai tìm hiểu kĩ & nhiệt tình với LDG hơn bác kytd được. Có điều các bác tranh luận quyết liệt quá. Ở đây toàn những anh em tâm huyết với LDG & tầm nhìn dài. Các bác chia sẻ để anh em LDGer tự tin nắm giữ.

3 Likes
  • Rồi vài năm nữa, từng dự án LDG công bố sẽ được xây dựng lên và bàn giao cho khách hàng; lợi nhuận nghìn tỷ.
  • Lúc đó mấy thằng chê LDG ko có năng lực, bánh vẽ sẽ hối hận thôi bác
  • Vài vấn đề LDG gặp phải đã là cái gì đâu; ở HN dự án D2 giảng võ, cđt phải thương thuyết với dân ở nhà tập thể D2 biết bao nhiêu năm, lên báo, cãi nhau ầm ĩ, cuối cùng kiên trì, dự án vẫn xong; cđt làm dự án đó vẫn lãi to
6 Likes

đầu tư lâu dài sẽ buộc phải đi theo giá trị thực của doanh nghiệp. Nên ai bận rộn thì nên mua và nắm giữ.
Còn các anh em bám sàn được hàng ngày thì có thể tận dụng ra vào các sóng mà tận thu.
Như quả hôm nay mà anh em nào mua theo cổ đông dài hạn từ tâm 11.5-12.5 cũng ăn ngon choét còn gì. Gửi tiết kiệm sao lại :smiley:

4 Likes
  • Quá ngon luôn bác :grinning:

Vét được quả đúng đáy hôm thứ 6 tuần giảm cuối. Cũng lãi lắm nếu bán nhưng mình không ăn ngắn thế đâu

2 Likes

Lệnh ảo à các bác

lỗi bên Fireant

1 Likes

ảo wa vừa 13.85 thấy nga 14.2

tinh nhuệ binh của mày nắm dc mấy cổ? sory bác kytd nhé!

1 Likes

Dc của nó đấy. Lâu rồi mới thấy tăng trên 2% . nhìn cứ tưởng blue chip luôn ấy :v

3 Likes

em tưởng bác đó là phe ta

1 Likes

Vkl bán. :))

1 Likes