LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

xanh là được các bác, không cần tím, xanh đều là ngon rồi. Tím mà rồi bị đạp xuống thì không bền

2 Likes

mùng 2 cứ vào trong cái mật khẩu vs mã mà LDG cho mình xong bỏ phiếu bác nhỉ

1 Likes

Phe ta là gia đình và tài sản của mình, còn lại là phe khác bác nhé

3 Likes

trao tay gì? giá đó là ra khỏi khung trần sàn rồi, được phép giao dịch đâu. Bên Fireant lỗi thôi.

3 Likes

:innocent:

1 Likes

:stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

2 Likes

Các bác lái muốn kéo nhưng anh em kẹp hàng đánh T0 nhiều quá nên đành phải kéo ATC. Thôi vậy cũng được, ít ra là còn được kéo.

3 Likes

FireAnt update source code hay sao mà bị lỗi đúng giờ thế nhỉ. Lướt 1 vòng thấy nhiều ae xài FA ghê. Làm ăn thế này cho 1 sao

2 Likes

Hôm thứ 7 có bạn bên LDG gọi mời họp cổ đông, thực lòng mình khá cảm động. Vì đầu tư vài mã mà chưa ai gọi mời họp hết, nên mặc dù còn khá xa bờ nhưng vẫn kính chục cty làm ăn phát đạt kiki

4 Likes

vừa thấy gửi mail vừa thấy nhắn tin vừa thấy thư, còn đợt 1 thì im luôn k có 1 thông báo gì họp, nói chung là cũng có sự sắp đặt hết roài

1 Likes

Cũng chả biết thế nào!? Nhưng như vậy là tôn trọng cổ đông rồi, còn thực ra đa phần anh em đây là nhỏ lẻ, quyết sao được các vấn đề hệ trọng của cty. Cty chỉ cần có động thái vậy để thể hiện sự tôn trọng với cổ đông là ổn rồi anh em ạ.

1 Likes

Nhìn quả lệnh này thì hiểu kết phiên hôm nay sẽ có giá ít nhất là 14 và đây có thể là nền cứng cho phiên họp sắp tới để biểu quyết thành công cho việc phrl giá 12

2 Likes
  • LDG sky khoan cọc xong rồi; LDG grand đà nẵng thì đã thâu tóm ~2000 tỷ xong rồi, dự cuối năm mở bán hàng trở lại; tổng mức đầu tư 2 dự án này ~10.000 tỷ. Xin nhắc lại 2 dự án này là khả thi, đang làm, chứ không phải giai đoạn trên giấy.
  • Tìm cả 3 sàn có lẽ chỉ còn lại LDG là vốn hóa ~1/3 tổng mức đầu tư của 2 dự án đang triển khai xây dựng bán hàng. (tính ra tương đương với VIC đầu tư dự án 1 triệu tỷ; tương đương NVL đầu tư dự án 500k tỷ)
12 Likes

• Đây là câu chuyện điển hình cho sự tham vọng của LDG chuyển mình từ cty bđs tầm trung và bé vươn tầm lên ông lớn bđs
  • Khi mơ ước lớn, quyết tâm cao thường bị cho là điên, bánh vẽ, và vô số cổ đông ko tin bán ra sẽ phải hối hận
2 Likes

Muốn hô nên ko được. hô suống cũng không được. LDG về đúng giá trị của nó. tôi chỉ biết giá này LDG rất đáng để đầu tư. ae hiểu tôi chứ

3 Likes

CP tốt thật! Nhưng giá chỉ <14,x. Liệu sau ĐHCĐ có về 10.x? CP tốt sẽ đc gom dần và sẽ tăng dần trước khi ĐHCĐ. Lên khó mà xuống cũng khó, lỗ cũng khó mà lãi cũng khó. Vậy có lên rút ra chơi cp khác hay gửi NH?

Tính gì mấy k bác ui. Đầu tư LDG là đầu tư giá trị. Lúc chưa HOT chứ đã HOT rồi thì giá cao lắm.

@kytd lại bạn thằng Quý hả? :sunglasses:

1 Likes
  • Bà này đầu tư FLC, rồi hô giá trị thật FLC giá phải 5x là biết đẳng cấp rồi bác :smile:
  • Hô QC bị bắt càng tốt để để FLC giải tán tài sản chia ra mỗi cp được giá 5x kkk
3 Likes

Anh full mg từ 11.35 rồi nhé cưng.

1 Likes