LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nhà bạn có bán bánh tráng k ? Vì ngã nào bạn cũng lật được !

room mình có thống nhất các nội dung biểu quyết gì không bác kytd nhỉ, mình có 45600 cp muốn tham khảo bác trước khi ấn nút

5 Likes
  • Đồng ý hết cho lãnh đạo cty huy động vốn lấy tiền triển khai dự án thôi bác
  • Có tiền là dự án triển khai nhanh, giá cp mới có cơ hội tăng nhanh được
6 Likes

tầm này giá PH 12 vs giá hiện tại 14 khác gì nhau đâu nên cứ tán thanh 100% ! Làm cái game PH xong cuối năm lại PH cho cổ đông hiện hưu nữa thì còn ngon nữa

1 Likes

• Lãnh đạo cơ quan nhà nước đã lên tiếng
  • Sẽ ko có thắt chặt tiền tệ
1 Likes

Múc

1 Likes

Bds giảm ntn . Bây h lên nthe tích luỹ dần . Đhcđ thành công thì 2x nhanh thôi

1 Likes

đồng ý hết

2 Likes

đợt này đại hội làm cẩn thận bài bản phết các bác ạ, gửi thư, email, nhắn tin, gọi điện đầy đủ :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Lần này ĐHCĐ nhiều bác nhận được mail, tin nhắn, gọi điện khác hẳn lần trước. Mong cho ĐHCĐ lần này thành công tốt đẹp.

8 Likes

ae bán LDG rẻ thế. Đường vành đai 3 đã được phê duyệt thầu rồi, đất Dĩ An - Bình Dương lại tăng tiếp

3 Likes

Qua tăng nhiu nay trả lại và còn trả hơn nữa :))

• Hôm nay, hôm qua ae bắt đáy ra hàng; đợi ra hết lại tăng tiếp.
  • Đang test cung
3 Likes

Hôm nay anh gom được 50 cổ vui quá Cún ah. Quá hời.

VNI tăng 5 phiên liên tục rồi mà ae. Có chỉnh cũng hợp lý. Lâu lâu mới lại thấy trend xanh, chưa có gì xấu đâu

1 Likes

Em thấy mấy phiên nay cứ qua 14h là ép xong Atc lại mua vào kéo chỉ số ! K biết mấy a tiền to có ý đồ gì

1 Likes
  • Mình cũng chịu, ko biết được
  • Các anh ko thích cho LDG xuống thì khó xuống lắm
4 Likes

Các bác lái muốn kéo nhưng anh em kẹp hàng+đánh T0 nhiều quá nên đành phải kéo ATC. Chưa kể có những người bắt đáy ở những phiên 11.x nữa. Giai đoạn này lợi nhuận 15-20% người ta chốt lời cũng hợp lý. Thôi vậy cũng được, ít ra là còn được kéo.

3 Likes

Tt quá đẹp. Hnay chỉnh nthe là ổn. . Sớm thôi sẽ vượt 1350 và hướng về 1380

Ok bác