LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em này bao giờ về bờ được thớt. E mới đu 22.x sáng. Sợ gió to sóng lớn

1 Likes

Volum tuần LDG tăng ác, giá tăng chứng tỏ LDG đang hút dòng tiền rất mạnh!

Link chia sẻ đầu tư cp LDG, mời các nhà đầu tư vào thảo luận ạ

1 Likes

Cầm cổ đất thì cứ kê gối ngủ ngon nhé

1 Likes

Nhưng lõm 10% rồi, e sắp làm cô giáo già rồi bác ạ

1 Likes

10% ăn thua gi bác lúc em mua DiG 73 em
Mất nhiều hơn nhiều. 73 vêd 60 em vẫn giữ đó. Bác cứ ngồi ik có quá nhé. Nhanh thôi

Đang tăng nóng chỉnh một 2 phiền là Bình thường mà em. Cơ hội để gia tăng thêm đấy!

2 Likes

Xoắn quá, t3 về chắc e tháo cống vậy =((

1 Likes

em chim lợn thôi chứ em làm méo gi có mà kêu

1 Likes

Như em nên gửi ngân hàng. Đừng đầu tư làm gì. Như thế cho nước nó trong

Lái cho đi tàu lượn vầy lại chả nôn thốc nôn tháo. Thứ 2 tranh thủ mà lụm lại hàng đi ngồi đó mà chim nó phi lên 3x đó.

2 Likes

Nó chim lợn thôi bác kệ con mệ nó bác ah

1 Likes

Cảm giác lái đánh LDG đoạn này giống bên HAG lúc giá 7-8. Đánh rất rát, ôn mửa hết! Chọn phiên chỉnh mạnh đúng dịp cuối tuần và noenl, mở biên ATO là ép cho cắm đầu ngay, ép ói hàng đến sàn !

Giai đoạn này thì chỉ đầu tư cổ bđs, cổ hồi sinh thôi các bác. Năm 2022 là năm của bđs cầu tiềm năng rất mạnh! Chứng khoán, bank thì có mẹ gì nữa đâu, có bao nhiêu nó phán ánh vào giá hết rồi giờ chỉ cầm cự phiên tăng phiên giảm vậy thôi, bay vào múc cho nó xả lên đầu chôn vốn, cắt lỗ các kiểu!

1 Likes

Cái gì đây moá ! Xu hướng, xu hướng :)) T+ nôn mửa, để tự doanh + tổ chức + nước ngoài nó múc như chưa hề chia ly !!!

Duy ý chí ! Không thấy các số liệu chứng minh là cá mập, tự doanh, tổ chức, nước ngoài nó múc xúc húc LDG à!

Dig Ceo bây giờ giá nó 2x à, dốt vừa thôi. LDG cầu tiềm năng giá 1x còn chim lợn! Khi nào LDG lên 3x4x rồi hãy chim !!!

Rồi sẽ thấy CEO tuổi tý thôi. A7 không phải thánh nhé. Không hợp gu ban lãnh đạo ldg nhưng lão cũng không có đi chim lợn con này. Mai sau bắt tay được với nhau lại ối giời ơi

2 Likes

Bán hôm qua rồi à ? Bán rồi chim để cove lại giá thấp mơ à! Nhìn nhận kém thì chỉ T+ thôi ! Nghĩ tét đi cu sv! Qua Tết mua LDG trên 3x nhé !

về đầu tư thì tiền của ai, người đó tự quản trị. Chốt hay ko chốt là việc của họ. Mình tin thì vẫn giữ thôi. Các dự án như đã phản ánh ở trên và chờ giấy tờ thôi. Đối với mình giá hiện tại là ko xứng tầm với DN.