LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Giải tán hết đi. Hi vọng không phải như ép lờ xê làm khổ NĐT. 13 mà về 6 thì đi bao nhiêu?

Nói đi nói lại thì do lịch sử ldg xấu thôi :)) năm nào đhcd cũng đi 15-20%. Chả cần tin xấu a e cũng bán vội. Công nhận danh tiếng lãnh đạo xấu thật

• Nghỉ ngơi thôi, cho thị trường quăng quật thoải mái thôi
  • Thành công thì phát hành riêng lẻ nhanh thành công nhanh có tiền, ko thành công lại ngồi chờ
  • Chứ cty nó vẫn thế, các dự án vẫn vậy; có thể rất nhiều người mong chờ có thông tin để thêm liều thuốc kích thích tự tin lắm giữ
10 Likes

Thế là đại hội toang hẳn rồi hả ae? Đăng nhập vào ko nổi

1 Likes

mỗi người 1 mail chửi ccm chủ tịch đi anh em à, ko họp được thì cũng phải thông báo cổ đông 1 câu, chứ riêng chọn cái thể loại họp online với khung 3h chiều là tui nghi ngờ rồi

• Bác có thể gọi điện thoại hỏi anh Hưng, chửi mấy em nv đọc tội người ta

gọi điện thì làm được j bác, khi ý đồ người ta đã quá rõ ràng, h chỉ cần sức mạnh của số đông, cứ giã mail vào công ty, đc nghìn mail chủ tịch ko có động thái gì thì cho lên báo , tôi thấy chủ tịch hơi xem thường cổ đông

1 Likes

Các bác cứ ngồi than với chửi trên này thì làm đc gì, mail luôn cho bên quan hệ cổ đông, 1 mail thì ko có sức nặng, chứ 1 nghìn mail thì khác đấy

1 Likes
  • He he, ko thành công mà bác; ko đủ số phiếu hợp lệ
  • Các a còn đang gầm ghè nhau kiểu EIB

Chuẩn đó, thay thì lên diễn đàn thì mail thể hiện quan điểm của cđ

Mình nghĩ cổ phiếu nào có lãnh đạo bán ra nhiều thì không nên đầu tư, đơn giản thế thôi đừng mơ mộng

Đã ướt quần chưa cu. Hết to mồm chưa. Dúi phát nữa còn dám to mồm giữ nữa ko? Đời biết mình là ai. Nhanh còn có bát mà ăn.

• Chẳng liên quan nhiều cho lắm, đầu tư vì thằng khác mua? Hay đầu tư vì dn
  • Trước bên f31 9 có thằng cũng lí luận DXG bán giá 6,xx thì chỉ mua LDG giá 6,xx

các anh H có vẻ đồng quan điểm với nhau nhỉ? Anh H SSI cũng lên FB hô thị trường rủi ro để đánh xuống.

3 Likes

mua flc đợt trước h ấm nhỉ

1 Likes

Chắc cu phải chờ về 11.x thì chắc ướt quần? Nếu muốn sẽ đc. Nhưng sợ mai đã ướt hết rồi. Bản lĩnh như cu chắc ko chịu nổi 15%. Về 10.x chắc tay run ko bấm đc ĐT.

Nó thể hiện lãnh đạo không thấy được tiềm năng của chính công ty mình bạn ạ, thể hiện là họ kinh doanh cổ phiếu chứ không phải làm ăn chân chính. Nhìn Quyết mở ra bao nhiêu côg ty để kiếm tiền từ thị trường đó. Ma lực đồng tiền làm không ít lãnh đạo doanh nghiệp tha hoá.

• Đọc đi, ko phải lãnh đạo dn đã là nđt giỏi đâu

@kytd: đừng mất công giải thích nữa, cứ để dẫn chim lợn vào hẻm núi…

1 Likes

Chơi anh Q thì luôn trong trạng thái sẵn sàng. Muốn kiếm nhiều thì rủi ro sẽ cao. Khi có biến thì chạy thật nhanh, chứ sống chết như kiểu xuống vẫn mua, xuống nữa ko bán, càng xuống càng giữ… thì có ngày cái bát ko còn mà ăn. Thực tế thì mới có ăn đc TTCK này