LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Lên đỉnh ko bán là sai; nhưng bán giá 12k là đúng??

1 Likes

Mình chỉ phẫn nộ bọn lùa gà, upbo f0 thôi, bọn mất dạy, thất đức!!!

• Tham gia cuộc chơi chấp nhận thôi
  • Tôi tính từ giá đỉnh LDG so với giá hiện nay cũng mất ~ 8 tỷ
  • Nhưng quan niệm của tôi ko mất 8 tỷ thì lần sau lấy đâu ra kinh nghiệm để đòi lại 10 tỷ, 20 tỷ,…
4 Likes

Mình ko phủ nhận việc đầu tư giá trị là rất đúng đắn, bản thân mình ko thích lướt t+, nhưng mình thấy hôin nhóm dig, ceo tung hô như đa cấp, cứ khuyên f0 ôm dài hạn vài ba năm, giá này rẻ ko bán, đcm nó vậy cho f0 nó đu đỉnh mãi ah

Bác kiên trì và tâm huyết với con này sớm muộn sẽ lấy lại 10-20 tỉ. Chúc bác thành công.

1 Likes

Ckvn toàn là đội lái mất dạy, cộng với cty ck tự doanh mất dạy, chơi ck hơn là đàu tư ck, sau trận này bye cái sòng này

1 Likes
  • Cp khác mình ko bàn đến vì gây mâu thuẫn
  • LDG mình tính đơn giản lắm; vốn hoá ~3000 tỷ
  • Dự án LDG sky tổng mức đầu tư ~3900 tỷ lãi tầm 1000 tỷ bằng luôn 1/3 vốn hoá hiện tại, dự án đang xây đã có giấy phép xây dựng
  • Sài gòn intela, thoái vốn cty cp bắc phước kiểng lãi ~300 tỷ nữa
  • LDG grand đà năng mua 1750 tỷ, có ~7ha thương phẩm (~2ha đất sổ đỏ lâu năm), kết luận thanh tra có rồi cũng lãi ~2000 tỷ nữa
  • Đó, kể ra 3 dự án đã lãi hơn vốn hoá hiện tại, thì cứ bám lâu vs LDG thua thế nào đc
  • Tất nhiên có thể vẫn bán ra mua vào nếu thích, chứ ko phải chỉ ôn
2 Likes
  • Em đây lúc mới chơi, thua bét nhè, cuối cùng vẫn sống nên ko sợ gì hết
  • có những lúc mới chơi thua 1 phiên vài chục triệu, thậm trí trăm triệu; gặp việc kiếm thêm 1tr, 2tr, đêm đến vẫn về cày đến khuya.
  • Nên giờ ko sợ gì hết, thời kì cực khổ nhất vì ck đã qua rồi :smile:
9 Likes

Sai lầm và hối hận khi không bán khi giá loanh quanh 14 :disappointed:

4 Likes

Bạn là cá mập của ldg nên bạn ko chết, 95% nhỏ lẻ như mình chết hết, chỉ có cá mập đội lái sống và số này thuộc 5%, nhỏ lẻ may lắm 0.,% sống sót

Vĩ mô chung của BDS thực sự rất rất xấu. Như bác Haiphan nói: nếu chính phủ tiếp tục coi bds là kẻ thù thì rất khoa để các doanh nghiệp ra được hàng mà bán.

1 Likes

Bắt tay nhau cái. Chị cũng lên bờ xuống ruộng với ck. Nhưng ck đã và đang trả lại cho chị nhiều hơn những gì chị mất. Vẫn vững tin với ldg

3 Likes

Mình nghĩ giá cp bđs đã phản ảnh trước ở năm 2021 rồi, bây giờ quay lại giá trị thực, rất khó để cp bđs lên đỉnh lại như năm ngoái …trong năm nay mặc dù mình kỳ vọng cuối năm có thể về lại đỉnh cũ nhưng rất…khó

1 Likes
  • Các bác thua anh 7 ở cái đó đó; anh ấy xđ dài hơi 5 năm 10 năm
  • Và anh ấy biết rằng kiểu đéo gì giá đất vẫn tăng cho dù cp dùng chính sách trời; anh ấy xđ đất của tao năm nay ko bán đc thì năm sau bán
  • Và năm nay báo lãi ít; nhưng 3 năm sau báo lãi đột biến gấp 5 lần thì cp lại phi 5 lần 10 lần vậy vẫn sống nhăn răng
  • Cái quan trọng là làm gì để sống trong lúc chờ đợi thôi
6 Likes

Ok chị! Em rất tin LDG vì vốn hoá nó quá bé so vs dự án đang triển khai

2 Likes

Chơi với thằng mất dậy mà mình vẫn kiếm ra xèng mới đáng chơi. Chứ chơi với thằng nó tử tế nó cho ăn thì đời dễ quá , dễ quá thì chết không kịp ngáp. Tt này hay bất cứ đâu đều mất dậy hết . Kiếm tiền ở đâu cũng gặp bọn mất dậy. Vậy thì 1 là mình mất dậy láo toét như chúng. 2 là mình phải hiểu biết hơn chúng thì mới thắng đc. 1 tk cứ chia 2 để vừa lướt vừa ôm. Thì xuống hay lên cũng có xèng mua sữa cho con

3 Likes

Không đâu kiếm tiền mà dêc dàng cả. Tất cả đều đổ mồ hôi xôi nước mắt mới có ngày thành công

4 Likes

Ai dám khẳng định sau 5,10 năm giá cp bđs gấp x lần so với hiện tại, và lãi xxx lần, nếu ko quay tay như thằng Công Tuyền…

A7 đúng nhưng ko đúng, nhưng giá cp mà A7 nói tăng vài trăm lần thì chỉ là mộng tưởng, lùa gà

1 Likes

Kệ con mẹ nó thôi. Đời mà biết chắc thì không còn là đời nữa. Ta cứ biết rằng nay có giá rẻ ta mua. Tính toán kỹ mà vẫn chết thì coi như số trời. Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên. Biết chắc thì ldg đã có giá 100

2 Likes