LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bctc quý 4, bđs ko hồi là mình bán hết!

Oh tưởng bán hết LDG rùi :)) qua Pic thăm ae à :))

Thế mà có game PH 120tr giá 12 đấy :))

Ban lđ đ có đạo đức

E bảo rồi ! Lỗ ít hay lãi ít thì bán đi, vì Bác đang cầm bđs tầm này nhìn qua bên các ngành khác là có khi tăng xông đấy

Nếu giá <12 thì PHRL chắc hỏng deal này. Lại gặp khó khăn không có tiền triển khai. Nếu PHRL thành công thì giá trước phát hành (trước ĐHCĐ ) giá thường cao hơn

Chú ko phải kích, ai thua lỗ mất tiền ko xót, chú có xót ko???

Hú hơn đ ai đâu, cười trên nỗi đau người khác

• Kệ bọn đấy; thua lỗ thì trách than; thay vì động não suy nghĩ hành động, chấp nhận bán ra và tái đầu tư gỡ lại hoặc giữ lâu dài để giá tăng lại thì họ lại than vãn kêu trời. Những người như vậy còn thua còn dài.
  • LDG lợi nhuận tiềm năng rất lớn giữ dài hạn chẳng có gì phải sợ
  • LDG đang vả vào bọn chim chóc từng dự án 1: LDG sky là bánh vẽ, LDG river là bánh vẽ, LDG grand đà nẵng là bánh vẽ,…
4 Likes

Chim mà xuống đc thì đã giàu to. Giá xuống hay lên là thực tại và tình hình cty.

Bác lại nhầm ! K PH tăng vốn thì tiền đau mà làm mà xây. Đồng ý là PH ra thì cổ bị loãng nhưng cái gì cũng có giá của nó thôi ! Giờ Nhà nươc nó áp chính sách tiền tệ vậy , đố cty Bđs nào đi vay dc như vài năm trc đấy ( em nói có gì sai thì bỏ quá nhé kaka)

1 Likes

Lái muốn ép xuống là xuống . Muốn lên là lên chả vì cái gì. Vấn đề là ldg đánh thốc đạp mạnh từ đầu năm đến giờ 5, 7 lần rồi mà vẫn không thủng 12. Ngoài 12 còn mốc 10 rắn như đinh nữa. + bctc quá ok thì cho bọn chim lợn kêu thoải mái cũng không bao giờ nhả ldg.

2 Likes

Khi nào lái cho lên thì lên, chả lquan mịa gì ln cty cả, năm ngoái bđs có mịa gì đâu vẫn chạy tới nóc?

Nhìn mấy cái chung cư em lại nghĩ giờ mua LDG giá 12k . Cũng kiểu như mua căn hộ giá 12tr/1m2 ý nhỉ ( hơi tếu táo tý )… mà thực tế giá chung cư giờ cũng toàn 25-30tr/1m2

1 Likes

Bây giờ lái chuyển qua P, khi nào hết thì qua bđs, khi đó bđs mới chạy, ckvn ko phụ thuộc tình hình kd cty, phụ thuộc đội lại, cứ mơ đi, cvl

1 Likes

Cty tốt, lái kìm giá cp thì làm sao giá cp lên nếu lái ko đẩy? Nhỏ lẻ lái sao?

Đương nhiên là phải có tay to oánh ms lên dc chứ bác !
Nhưng lái nó muốn đánh thì nó phải gom hàng ! Mà có ai thích gom giá cao đâu nên cú quanh quanh tn thôi

Thực với chả tại. Đọc mấy comment của ông chỉ để cho vui chứ thực chất sáo rỗng, chẳng đọng được gì.

• BĐS trước mắt xác định ko chạy mạnh được, đã bị đạp thê thảm, chưa có tin tốt hỗ trợ. Thanh khoản ko mạnh như trước, tiền nó vô mấy dòng nhỏ khác thì tiền đâu nó đẩy BĐS nữa. Thêm nữa lượng kẹp hàng của BĐS quá nhiều.
  • Ngoài mấy con vốn hóa lớn như NLG, VHM, NVL thì con nào chẳng bị đạp cho sập mặt. Mấy con khác bị đạp ko kém LDG, ngay cả DXG còn thê thảm hơn. Sau này dòng BĐS chạy thì ông có đánh VHM, NVL ko? Hay là vô mấy con như LDG rồi khen thơm.
  • Nói tình hình công ty mà trước đánh FLC, nói v người ta cười cho kkkk
  • Thẳng ra là chart LDG đang đẹp nhất trong cả dòng BĐS
5 Likes

Nó chỉ ăn nói liên thiên chứ nó có đưa ra đc cái gì ra hồn. Tầm đấy chỉ flc ros mà thôi

2 Likes

Kẹp hàng bđs mà nó cutloss hết ko giữ thì bđs về máng!!