LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

image

múc LDG :dancing_men:

3 Likes

Ko có tiền mà múc các bác à, chán

Khóc 1 dòng sông vì cắt lỗ PAN các bác ạ.

1 Likes

Anh đi để lại muôn ngàn đớn đau… Anh quýt ơi là anh quýt

4 Likes

Giá oil đang tạo đỉnh, usd không thể tăng ls đc mãi vì đồng uj lên tận 135 cao nhất mọi thời đại rồi. Hôm qua anh họ mình từ mỹ về mua nhà bên ecopark anh bảo Mỹ giá nhà tăng nhanh quá đắt quá nên không dám mua nhà bên đó nữa . Về vn mua nhà. Vì vậy ôm chặt ldg thôi . Vừa táng PAn ôm thêm ldg rồi

Hết tiền tbg rùi bác, ngồi nhìn nát ruột!

1 Likes
  • Chuẩn đó
  • Nhìn vậy thôi; khó giảm thêm đó
  • LDG về 10k cũng phi lí; vốn hóa LDG~2400 tỷ; mà đang thi công cái chung cư to đùng với 5 tòa nhà, cung ứng 1700 căn hộ, shophouse, sàn thương mại, giấy phép xây dựng phần thân, ngầm đủ cả rồi… tổng mức đầu tư 3000 tỷ. Nên về 10k nghe nó cứ như thế nào đó.
1 Likes

Ceo khách trả trc 150 tỷ giá 36. Ldg khách trả trc 1300 tỷ giá 11. cố thủ thôi chứ bất công quá mức

1 Likes

các bác nhìn lệnh chặn dưới toàn mấy trăm k là hiểu rồi chứ ;)))

2 Likes

Phải thu 2000 tỷ. Trả trc 1300 tỷ. Chỉ 2 khoản này đã vượt vốn hóa 2500 tỷ hiện nay rồi. Quá rẻ quá bất công với ldg. Các anh có đạp thì cũng đừng dã man như vậy chứ

2 Likes

bán kinh vãi các bác ạ. Tin vào định giá cá nhân, ôm chặt cơ mà k có tiền mua giá rẻ, hơi tiếc

1 Likes

Con DRH có gì xấu mà sàn dã man vậy . Từ hình như trên 30 về 10 vẫn sàn. Thấy a7 ca ngợi con này rồi chê ldg. Giờ mới thấy a7 không phải Number 1. Vẫn sai như thường. Mình đọc qua drh thấy chả có dự án gì ra hồn mà sao a7 đánh giá nó cao hơn ldg. Vì vậy không gì bằng tin vào chính mình

1 Likes

còn thở chứ các bác :slight_smile:

dạo này hay có những phiên giảm sâu cả thị trường thế nhỉ, từ đầu năm giờ như ăn cơm bữa, thị trường nhạy cảm quá thế này thì nâng hạng mẹ gì nhỉ

1 Likes

Vẫn đang nằm im kệ đời, chờ tiền để TBG thôi

1 Likes

Tưởng tốt ntn? Cũng giống nhau thôi. Kìa Giá xuống cơ hội mua? Càng xuống càng mua? Không biết các thánh chém đã ướt quần? Cho về 6.x thì ntn?

1 Likes

Thế giới tối nay xanh mai VNI cũng lại xanh kaka :))

Đấy là mơ. Tối TG đỏ thì mai VNI xanh ka ka;). TTCK càng ngày càng ngấm dần giá oil, lãi suất NH, tỷ lệ lạm phát. Không chỉ VN mà cả TG. Thu quân để tránh tổn hại thêm 30% nữa.

Cấm bàn lùi!
MÚC, XÚC, HÚC!

5 Likes