LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

các quỹ lớn đang bảo vệ thành trì một số bluechips siêu rẻ, dòng tiền dồi dào!
Cổ đất cứ an tâm mà múc, xúc, húc!

1 Likes

Show cái tài khoản lên? Sao cứ phải dụ tâm lý những người đến sau vậy? Múc để ông thoát à?

MÚC, chỉ MÚC, và MÚC!

2 Likes

bác vừa múc đấy à. Cũng có tí an ủi, thấy lệnh thoát lớn, giờ lại thấy lệnh mua lớn

2 Likes
1 Likes

Thoát gì giá này. Chỉ có ngu mới đem hàng ra táng lúc này.

1 Likes

Kỷ niệm 75 năm Pháo binh Quân đội Nhân dân Việt Nam (29/6/​1946-29/6/2021) - YouTube tiền cực nhiều, các lữ đoàn đang tiến về vùng trận địa.

2 Likes

Cố thủ thôi.

1 Likes

Mong sập mẹ sâu đi e còn yên tâm vào tiền. Hôm thứ 6 thấy đánh bẩn cuối phiên là biết kết cục thứ 2 rồi :)))

sai lầm lớn nhất của các nhà đầu tư là không tin tưởng ở quyết tâm của Đảng, Chính phủ, Nhà nước này.
Bảo vệ các doanh nghiệp có vốn lớn của Nhà nước cũng là bảo vệ tài sản quốc gia.
BẮN!

1 Likes

Đôi khi thị trường rất ngớ ngẩn nên nhiều lúc ta mua được giá rất rẻ

1 Likes
  • Toàn thị trường bắt đáy cũng khỏe đó chứ
  • Hơn 700tr cp được khớp lệnh

sàn phiên hôm nay có khi là đỉnh phiên ngày mai :))))

cứ bán mạnh lên, mạnh nữa đi nếu muốn. Cái giá của niềm tin đôi khi vô cùng đắt đỏ!
Đừng để đến lúc các DN có dòng tiền khủng được cởi trói để tự do tung tiền mua cổ phiếu quỹ!

2 Likes

Chiều thứ 6 hôm nọ ko kịp ra, sáng em ra 1/3 11.4 rồi. Chờ cover lại giá êm hơn

1 Likes

Mai kiểu gì cũng có giá tốt để mua tiếp ! Kết phiên mong k thủng 11

• Ko việc gì xoắn, sống nuôi - chết chôn
  • LDG sky lãi 1200 tỷ; LDG grand đà nẵng lãi 3000 tỷ giảm vô tư đi; càng giảm sâu cơ hội giàu càng lớn.
1 Likes

Hô vừa thôi bác. Nó giảm nữa là toi đấy.
Ldg ko phải cổ tốt, phải nhìn nhận thực tế đó. Còn mua và bán thì tuy vị thế mỗi người. ACE ko nên hô hào thái quá.

Show lênh cho anh em có niềm tin đi bác.

• Ko phải cổ tốt với ông; nhưng với tôi là tốt, tôi thấy tốt cũng ko được nói lên suy nghĩ của mình à??
  • Ông nghĩ nó ko tốt thì ông đừng sở hữu
  • Toàn thị trường sập, chứ riêng LDG sập hả?? mua cp đéo có niềm tin thì đừng mua
  • Nó có về 6k càng tốt chứ sao; tích lũy tiền làm quả để đời mua giá 6k để lên 3x, 4x, 5x,… bán ko phải x5 x10 lần sao
6 Likes